Help chơi nhiều acc Donkeymails như thế này có ổn ko các bác?

n2t67

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Tầm giờ này chưa pay thì chắc phải chờ tới 9h tối mai rồi
vâng ạ. em vừa vào check. đúng là chưa pay thật, hơi chậm. lót dép hóng đến mai.
hiện tại em chưa ghi nhận thêm tổn thất nào ạ :binhsua31:

tini2805

Newbie
Reactions
59
MR
0.000
em chơi donkey và jill cùng một lúc, cứ 1$ là em request pay out, tầm nửa tháng có tiền, cho nên ko có lý nào chơi 2 cái cùng lúc bị ban đâu, em dùng ô tô jill và cả ô tô donkey nè. Chỉ tội cả tháng mới được 1$. hix

vicvaness

Banned
Reactions
1,037
MR
0.000
Hên xui thôi bạn. Đa số 10 acc bị banned tầm 5 6 acc :binhsua11::binhsua11: bữa nào hên thì ko bị banned acc nào.:binhsua08: Xui thì thanh toán nó banned 1 dàn:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

hôm bữa thanh toán nó ban cả dàn xui thật

đau khổ vậy bác :((
vụ này e chơi MMO đầu tay mà mất trắng thì chết cm em luôn :((
nghe bảo uy tín đã lâu mà quỵt tiền hở trời :((
Đợt này chắc nó chẳng trả tiền, thứ 2 lại mở cửa cho member request payout như chưa có chuyện gì xảy ra vậy. Thằng này quá đểu. Mình đoán chắc nó cân đối tài chính thôi. Ngày xưa ỗi đợt thanh toán có tầm 2k8 - 3k5 người thì nó còn chịu được, giờ đợt nào cũng 6 - 7k người thì chịu sao thấu.
Sau đợt này sẽ có 2 khả năng, 1 là xoá tàn bạo, không cheat cũng xoá, làm nhiều cũng xoá, ít cũng xoá ... đúng là may hơn khôn. 2 là xoá rất ít, gần như tất cả các acc được pay hết. Phải nói là những bác nào chơi nhiều acc sẽ được phen đau tim ....
Nói chung, kinh tế TG cũng đang khó khăn, lừa đảo thì nhiều, mấy trang này chịu sao thấu, nó cũng lại lừa lại mình thôi

nguyendai

Banned
Reactions
259
MR
0.000
Request payout đợt này qua ngày 21 rồi vẫn chả thấy tiền đâu rút có 0.8 chứ nhiu :binhsua80::binhsua80: trời ơi là trời cần 1$ LR add fun rút JSS ko được nữa chứ :binhsua80: bị DKM quỵt đợt này quá :binhsua123::binhsua123:

Đợt này chắc nó chẳng trả tiền, thứ 2 lại mở cửa cho member request payout như chưa có chuyện gì xảy ra vậy. Thằng này quá đểu. Mình đoán chắc nó cân đối tài chính thôi. Ngày xưa ỗi đợt thanh toán có tầm 2k8 - 3k5 người thì nó còn chịu được, giờ đợt nào cũng 6 - 7k người thì chịu sao thấu.
Sau đợt này sẽ có 2 khả năng, 1 là xoá tàn bạo, không cheat cũng xoá, làm nhiều cũng xoá, ít cũng xoá ... đúng là may hơn khôn. 2 là xoá rất ít, gần như tất cả các acc được pay hết. Phải nói là những bác nào chơi nhiều acc sẽ được phen đau tim ....
Nói chung, kinh tế TG cũng đang khó khăn, lừa đảo thì nhiều, mấy trang này chịu sao thấu, nó cũng lại lừa lại mình thôi

Request payout đợt này qua ngày 21 rồi vẫn chả thấy tiền đâu rút có 0.8 chứ nhiu :binhsua80::binhsua80: trời ơi là trời cần 1$ LR add fun rút JSS ko được nữa chứ :binhsua80: bị DKM quỵt đợt này quá :binhsua123::binhsua123:
các bác nói thấy ảm đạm quá
đợt này e đang cần tiền chứ phải đâu :((
tình hình là mấy đợt pay trước đến tận ngày trang request payout mở cửa trở lại (tương tự ngày 25 của đợt này) nó vẫn còn pay
hi vọng đợt này nó làm ăn chậm chạm cũng đc nhưng đừng quỵt. thót tim lắm :binhsua155:

Chính thức quỵt rồi nhé, chờ đợt sau thôi. Lần thứ 2 trong năm. Năm ngoái bị 4 vụ cơ mà.
Sau đợt này mới căng đây,.....
hic. haizz..... đen đủi thật các bác nhỉ
nó quỵt nhưng hi vọng lần sau nó vẫn trả đủ bù cho đợt này :((
thế là cuối tháng này e lỡ tiêu hết tiền rồi. h phải ăn mỳ tôm :((

m0vangm0ney01

Banned
Reactions
139
MR
0.000
hic. haizz..... đen đủi thật các bác nhỉ
nó quỵt nhưng hi vọng lần sau nó vẫn trả đủ bù cho đợt này :((
thế là cuối tháng này e lỡ tiêu hết tiền rồi. h phải ăn mỳ tôm :((
Thế sao bác không lựa mấy site GPT khác mà chơi?
Bác có dùng CCleaner để del ko?

Thế sao bác không lựa mấy site GPT khác mà chơi?
Bác có dùng CCleaner để del ko?
em chơi con này đầu tay bác ạ
bác có con nào uy tín, dễ payout chút chỉ em với ạ
em đang chán quá :(
em đã clean cẩn thận lắm ạ. đảm bảo các acc hoàn toàn độc lập vs nhau bác ạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member