Help chơi nhiều acc Donkeymails như thế này có ổn ko các bác?

n2t67

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Thằng này nhớ là nửa tháng mới pay mà
đúng rồi bác. nửa tháng pay 1 lần. nếu ngay trước ngày pay mà request thì chỉ mất tầm 3 ngày là có $ :D
Nó sẽ ban theo dãy IP :binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:
bác đừng nói thế khổ thân em ăn k dám ăn ngủ k dám ngủ

Thằng này hỗi 1 chơi 1 acc pay được 1 lần lần sau cho ban lun nghỉ thg này ko chơi được! Thôi làm vài acc seo cũng được đấy :binhsua162:
ý là là SEO Sprint của nga đúng ko ạ?
theo e thì con này ko cần làm vài acc cũng dư sức kiếm vài $/ngày. vậy nên e đang gắng cày tiếng nga :X

AmandaKane

Banned
Reactions
3
MR
0.000

Donkeymail không đơn giản như các bạn tưởng đâu, không có lý do gì nó vẫn band như thường, còn cheat nó lại còn khó hơn , bạn đổi IP, đổi brow nhưng không tài nào đổi dc computer, ví dụ máy mình là" computer : 010035406, mình mới bị nó gần chục đồng, vì lý do đổi thông tin mail.
nói chung củng là hình thức scam của nó đôi khi nó vẫn biết bạn cheat mà vẫn thanh toán đó là chiêu gài để nó scam

Donkeymail không đơn giản như các bạn tưởng đâu, không có lý do gì nó vẫn band như thường, còn cheat nó lại còn khó hơn , bạn đổi IP, đổi brow nhưng không tài nào đổi dc computer, ví dụ máy mình là" computer : 010035406, mình mới bị nó gần chục đồng, vì lý do đổi thông tin mail.
nói chung củng là hình thức scam của nó đôi khi nó vẫn biết bạn cheat mà vẫn thanh toán đó là chiêu gài để nó scam
bác thần thánh hóa nó rồi nhé :))
nó scam đc em em gọi nó = ông nội
e cheat đc bao nhiêu rút sạch thì scam như thế nào hả bác :D

chủ thớt được pay chưa :-s

Đợi xem thớt được pay chưa là biết liền haha :binhsua57:

tình hình chắc là ngày mai mới pay các bác ạ. xem danh sách paid cũng chưa có cập nhật mới.
em đang hóng sát sao đây. hiện tính đến nay e đã phát hiện 4 acc của e đã bị ban. 4 acc giàu có nhất =))
cầu mong cho nó dừng lại ở con số đấy :binhsua46:

tmtm

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Mình thấy khi thanh toán bằng các tài khoản "có tên" PP, OKpay ... thì rất rất ít khi bị dell so với thanh toán bằng các tài khoản như LR hay PM

chỉ cần ko trùng ip và xóa sạch cookie là sẽ đc pay

Mình thấy khi thanh toán bằng các tài khoản "có tên" PP, OKpay ... thì rất rất ít khi bị dell so với thanh toán bằng các tài khoản như LR hay PM
cảm ơn kinh nghiệm của các bác ạ
em đang hóng pay đây. nó bảo sẽ xong trong hôm nay
hi vọng sáng mai nhận đc :binhsua37:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week