Help chơi nhiều acc Donkeymails như thế này có ổn ko các bác?

có vụ này sao? nhớ lúc trước chơi cả 2 thàng này có bị ban gì đâu ak? vậy chơi donkeymail thì ko thể chơi những thằng như jill,yoro,nomini ...(cái bảng site ở dưới hả). cái này hỏi vì ko biết thiệt đó

trước mềnh cũng đk chơi nhiều acc...đến lúc pay thì ăn 1 rổ cam..từ đó bỏ thằng này:binhsua85:

nó dã ban nick của mình đủng là con lừa mà :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

minh mới chơi có 1acc.chưa cheat chiết gì cả mà nó củng ban.thằng này thua cả con lừa:binhsua80:

như vậy thì nếu e đoán ko nhầm là acc nhiều tiền -> ban
một số acc e xài cả ultrasurf vào check acc nữa mà có bị ban đâu. chắc vì mấy cái acc này tài khoản đc có 1$ lẻ nó ko thèm :binhsua95:
mấy cái acc nhiều tiền kia thì làm kín lắm, toàn gần 2$ -> ban :binhsua85:
suy ra là cày ít tiền thôi, payout vứt acc. Để e hóng thêm, 3 ngày nữa pay xong. mà theo tình hình thì LR sẽ đc pay đầu tiên. có lẽ ngày mai là dàn acc của e đc paid rồi :binhsua90::binhsua90:

có vụ này sao? nhớ lúc trước chơi cả 2 thàng này có bị ban gì đâu ak? vậy chơi donkeymail thì ko thể chơi những thằng như jill,yoro,nomini ...(cái bảng site ở dưới hả). cái này hỏi vì ko biết thiệt đó
chắc nó check ko kỹ chứ chính xác là donkey và jills cùng 1 admin đấy bác ạ. chắc là tay to Sebas :binhsua90::binhsua90::binhsua90:

khucnhacxua

Banned
Reactions
40
MR
0.000
hihi. nói là nói res modem chứ e vào trong cái config của modem, cho drop kết nối đi là 10s sau nó nhận IP mới rồi bác. k cần res luôn. vừa nhanh vừa đỡ hại. tiện lắm bác ạ. hihi :binhsua79::binhsua90:

bác rs modem kỉu j..hướng dẫn mình với..
mà thằng con lừa này cứ ip vn là nó band thì phải.

nokia5700xm

Senior
Reactions
725
MR
0.000
Donkeymails mình chơi cũng khá lâu rồi nhưng lần đầu rút $ bị banned, chả hiểu sao nữa. Thế là bỏ từ đấy.
Mình thấy bạn chủ thớt thế là quá cẩn thận rồi, chắc ko sao đâu ^^

bác rs modem kỉu j..hướng dẫn mình với..
mà thằng con lừa này cứ ip vn là nó band thì phải.
đâu có. nhiều bác chiến ip vn có proof rồi mà. mà nếu đã ip us thì tội gì phải làm offer vn 1 ngày vài acc cho đói hả bác.
ngay như e hiện có 1 dàn acc ip vn chưa bị ban nè :binhsua90:
cách làm thì như này. bác vào trang config của modem, thay đổi loại kết nối, kiểu như chuyển PPoE qua thành ENET ECAP, hoặc RFC.... hoặc là thay đổi username/password truy cập adsl của bác là đc. nói chug cứ làm đứt cái connection của các bác ra rồi connect lại là bác sẽ có ip mới ngay. :binhsua79:

Donkeymails mình chơi cũng khá lâu rồi nhưng lần đầu rút $ bị banned, chả hiểu sao nữa. Thế là bỏ từ đấy.
Mình thấy bạn chủ thớt thế là quá cẩn thận rồi, chắc ko sao đâu ^^
lần đó bác cày đc nhiu $ hả bác? chắc nhiều mới bị ban chứ vài đồng lẻ nó ko thèm check đâu :binhsua85:

lần đó bác cày đc nhiu $ hả bác? chắc nhiều mới bị ban chứ vài đồng lẻ nó ko thèm check đâu :binhsua85:

Được tý thôi bạn à, rút lúc 2$, nhưng không hiểu vì sao bị banned vì mình không gian lận. Sau đợt đó chán nên không chơi site này nữa.

ủa cùng admin mà chơi 2 site khác nhau mà cũng ban ak? vậy nó mở 2 site làm gì vậy mở 1 cái cho rồi.
vì mình định chiến lại thằng donkey này với mấy ae site của nó...như thế ko được ư?

đâu có. nhiều bác chiến ip vn có proof rồi mà. mà nếu đã ip us thì tội gì phải làm offer vn 1 ngày vài acc cho đói hả bác.
ngay như e hiện có 1 dàn acc ip vn chưa bị ban nè :binhsua90:
cách làm thì như này. bác vào trang config của modem, thay đổi loại kết nối, kiểu như chuyển PPoE qua thành ENET ECAP, hoặc RFC.... hoặc là thay đổi username/password truy cập adsl của bác là đc. nói chug cứ làm đứt cái connection của các bác ra rồi connect lại là bác sẽ có ip mới ngay. :binhsua79:

vào trang config của modem...nó làm chỗ nào hả bác...hd kĩ hơn đi bác:binhsua80:

Được tý thôi bạn à, rút lúc 2$, nhưng không hiểu vì sao bị banned vì mình không gian lận. Sau đợt đó chán nên không chơi site này nữa.
hihi. 2$ là nhiều rồi. e cũng trình bày rồi đó. mấy cái acc 1.7$ trở lên của e đều bị ban mặc dù e chơi k hề sơ hở
có lẽ thằng con lừa này quá bủn xỉn
để đợt này payout e xem mấy con ít tiền của e có đc paid ko rồi e sẽ báo cáo vs các bác :binhsua90:
à mà 2$ bác kiếm trong vòng khoảng 2-3 ngày thôi phải k? có bị dính reffer vs cái acc nào ko?
e nghe bảo đôi khi bác k cheat nhưng mà bị trùng IP/dính reffer của cái acc cheat/kiếm tiền quá nhanh nó vẫn ban :binhsua85:

ủa cùng admin mà chơi 2 site khác nhau mà cũng ban ak? vậy nó mở 2 site làm gì vậy mở 1 cái cho rồi.
vì mình định chiến lại thằng donkey này với mấy ae site của nó...như thế ko được ư?
e cũnng ko rõ nữa. nhưng nghe 1 số ae trên này cảnh báo thế nên e rút lẹ luôn. bác google để biết thêm chi tiết nhé :binhsua85:

trường hợp đen nhất vẫn hay xảy ra: nó ko banned acc nào cả, kệ cho em offer click tẹt ga, request payout no nhận, nhưng ko bao giờ tiền về :))
hả??? @@
có ghi nhận vụ nào như thế chưa bác? @@
nếu mà nó xảy ra thì quả là đời đêk như mơ rồi :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week