• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

Đã tạo 1 tài khoản:
Username: Kate
WMR: R795541877140
user name : baron453
WMR: R138410068211
Báo danh nhé
mrtinkcf
R212021923767
đã cập nhật danh sách cho các bạn ở đầu topic

Sao mình nạp tiền vào không được nhỉ? Nó cứ báo thằng garden từ chối nhận tiền là sao?
bạn nạp ko được thì vào lại làm từ đầu từ chỗ điền vào sự cân bằng : http://idwm.ru/game/pay/ , rồi tiếp theo...

Bạn nạp ko được thì vào lại làm từ đầu từ chỗ điền vào sự cân bằng : http://idwm.ru/game/pay/ , rồi tiếp theo...[/QUOTE]

Làm đi làm lại nhiều lần, giờ thằng webmoney nó chặn thanh toán luôn rồi. Lý do: đã gửi quá nhiều tin nhắn xác thực đến điện thoại mà không có cái nào được thanh toán. Nó bảo quay lại sau, không biết đến bao giờ mới lại fund được nữa.

Bạn nạp ko được thì vào lại làm từ đầu từ chỗ điền vào sự cân bằng : http://idwm.ru/game/pay/ , rồi tiếp theo...

Làm đi làm lại nhiều lần, giờ thằng webmoney nó chặn thanh toán luôn rồi. Lý do: đã gửi quá nhiều tin nhắn xác thực đến điện thoại mà không có cái nào được thanh toán. Nó bảo quay lại sau, không biết đến bao giờ mới lại fund được nữa.[/QUOTE]

không biết bạn dùng webmoney gì, mini hay clasica...bạn chú ý khi bạn có tài khoản nào nhỉ, chiều chụp cái ảnh lên đây để xem thế nào nhé

theo mình thì các bạn chơi nhiều cây vẫn tốt, không sao cả...
nếu các bạn có vốn từ ban đầu...thì nâng cấp sao cho cao nhất vs số vốn đó... còn lại dư bao nhiêu thì các bạn lại mua thêm 1 cây nữa và nâng cấp lên nếu số vốn bỏ ra vẫn còn ít... nếu vẫn còn đủ tiền mua thêm cây cấp 1 thì các bạn vẫn cứ nên mua... nhìu cây cũng tốt, không sao cả...
mình đưa ra ví dụ nhé : ban đầu bạn định bỏ vốn 1500rup' = 150.000 bạc nhé, bạn sẽ mua 1 cây cấp 1 và với vốn đó bạn sẽ nâng cấp lên đc cấp 4 ( nên mua 1 cây và nâng lên cấp cao nhất vì cấp càng cao, lãi suất hằng ngày tỉ lệ thuận ), lúc này bạn sẽ mất tổng cộng 3k+12k+30k+90k = 135k bạc )... vậy bạn còn 15k bạc, k đủ nâng cấp tiếp theo, vì vậy bạn sẽ để im ( mà theo mình thì k nên để tiền ngừng chuyển động) vậy mình sẽ mua tiếp 1 cây nữa và 15k sẽ nâng cấp lên cấp 2, vậy mỗi ngày bạn sẽ có thêm 0,8% tiền từ cây cấp 2 nữa đúng k ( tuy ít nhưng còn hơn k có )
đó là cách mình chơi sau 2 ngày tham khảo web
mong nhận thêm nhìu kinh nghiệm nữa... :binhsua07:
ai thấy hay cho cái thanks ủng hộ bữa sau share tiếp nhé :binhsua04:

Last edited by a moderator:
thu hoạch Được 400 trái cam chín rồi có rút về $ được không nhỉ ;))

theo mình thì các bạn chơi nhiều cây vẫn tốt, không sao cả...
nếu các bạn có vốn từ ban đầu...thì nâng cấp sao cho cao nhất vs số vốn đó... còn lại dư bao nhiêu thì các bạn lại mua thêm 1 cây nữa và nâng cấp lên nếu số vốn bỏ ra vẫn còn ít... nếu vẫn còn đủ tiền mua thêm cây cấp 1 thì các bạn vẫn cứ nên mua... nhìu cây cũng tốt, không sao cả...
mình đưa ra ví dụ nhé : ban đầu bạn định bỏ vốn 1500rup' = 150.000 bạc nhé, bạn sẽ mua 1 cây cấp 1 và với vốn đó bạn sẽ nâng cấp lên đc cấp 4 ( nên mua 1 cây và nâng lên cấp cao nhất vì cấp càng cao, lãi suất hằng ngày tỉ lệ thuận ), lúc này bạn sẽ mất tổng cộng 3k+12k+30k+90k = 135k bạc )... vậy bạn còn 15k bạc, k đủ nâng cấp tiếp theo, vì vậy bạn sẽ để im ( mà theo mình thì k nên để tiền ngừng chuyển động) vậy mình sẽ mua tiếp 1 cây nữa và 15k sẽ nâng cấp lên cấp 2, vậy mỗi ngày bạn sẽ có thêm 0,8% tiền từ cây cấp 2 nữa đúng k ( tuy ít nhưng còn hơn k có )
đó là cách mình chơi sau 2 ngày tham khảo web
mong nhận thêm nhìu kinh nghiệm nữa... :binhsua07:

vì đây là trò mới nên cái gì cũng mới, chưa ai có kinh nghiệm nhiều
đây cũng là ý kiến hay anh em tham khảo nhé, nếu ai đã chơi rồi thì thử tính toán xem và chia sẻ cho anh e nhé

:D cái này dành cho pro scammer vào chơi học hỏi trồng cam rồi bán :D
cũng chưa thể biết được, check check thấy ổn thì nhào thôi

Chiều nay công bố kết quả thu hoạch được mùa của 1 ngày trồng cây của mình
anh em chuẩn bị tinh thần chiêm ngưỡng cây mình đạt nhé :D :D

Làm đi làm lại nhiều lần, giờ thằng webmoney nó chặn thanh toán luôn rồi. Lý do: đã gửi quá nhiều tin nhắn xác thực đến điện thoại mà không có cái nào được thanh toán. Nó bảo quay lại sau, không biết đến bao giờ mới lại fund được nữa.

không biết bạn dùng webmoney gì, mini hay clasica...bạn chú ý khi bạn có tài khoản nào nhỉ, chiều chụp cái ảnh lên đây để xem thế nào nhé[/QUOTE]

Mình dùng tài khoản web money mini. Post cái hình lỗi lên đây xem ai biết cách khắc phục hướng dẫn giúp mình với. Loi.JPG

cũng chưa thể biết được, check check thấy ổn thì nhào thôi

Chiều nay công bố kết quả thu hoạch được mùa của 1 ngày trồng cây của mình
anh em chuẩn bị tinh thần chiêm ngưỡng cây mình đạt nhé :D :D
UPdate ID : LeHoan mình nữa nhé

đã mua 2 cây
ID rangloisi
R323625282536

Grrrr.............
dang ki 2acc rui ma no chua chiu gui kai mail nao ve yahoo moi tao het, ma tao kai payza cung zay nua, chang co mail nao, chang le yahoo minh moi tao bi gi rui a???:binhsua36:

Vừa reg một cái, tý nữa kiếm tiền vào trồng cây. :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom