Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

chủ quản của site này là một công ty chuyên về kinh doanh game trực tuyến, viết phần mềm, bao gồm cả game kiếm tiền . công ty nó như vinagame đó
Nó viết luôn phần mềm, mã nguồn để bán
Do đó, nó mở ra game này kiểu như kêu gọi các nhà đầu tư, sau đó trả lãi cho họ
tiền của các nhà đầu tư sẽ để làm kinh doanh và trả tiền cho nhân viên làm việc cho công ty nó
mã nguồn của trang này nó có giá bán tham khảo là 7000$ đó, ai có tiền sút về làm chơi

tìm hiểu về nó tiếp theo sẽ cập nhật thêm

Vậy là nó ko có quy định cụ thể về ngày lãi à
Cứ đầu tư vào là nhận tiền mãi mãi, hình thức này vô lý quá. Kể cả Microsoft hay Google cũng chẳng đủ tài chính để chi trả theo kiểu này

Site này thưộc dạng đầu tư
Plan : 0.8% mỗi ngày (25% mỗi tháng) mãi mãi
Min invest : 1$ (3200 bạc)
min payout : 10 WMR (1000 bạc)

Nếu như không nâng cấp,4 tháng sau sẽ thu lại đuoc vốn ,sau đó tiếp tục là lãi (nếu nó scam thì ....)

Nếu nâng cấp level 5 ,tổng chi phí nâng cấp là 99$,mỗi ngày thu được 2760 bạc (0.95$) ,sau khoảng 100 ngày,các bạn có thể thu lại vốn

mà chủ thớt ơi. mình hỏi tí. cái này with về là WMR hả. mà WMR có chuyển dc thành WMZ hem :m195: ko nhầm thì chỉ từ WMZ -> WMR thôi ko chuyển ngược dc thì phải :m190:

Cũng đang thắc mắc vấn đề này. Bác nào trả lời giúp với!

sao ko đổi được login vào webmoney vao khu vực EX mà đổi hình như tui nhớ không nhầm là 33WMR = 1WMZ thì phải :))

Chuyển ngược được mà hòi đó có ai cho em wmr em chuyển qua wmz đựoc hình như có min để chuyển thì phải

chuyển ngược lại vậy có mất fee ko bác?

Site này thưộc dạng đầu tư
Plan : 0.8% mỗi ngày (25% mỗi tháng) mãi mãi
Min invest : 1$ (3200 bạc)
min payout : 10 WMR (1000 bạc)

Nếu như không nâng cấp,4 tháng sau sẽ thu lại đuoc vốn ,sau đó tiếp tục là lãi (nếu nó scam thì ....)

Nếu nâng cấp level 5 ,tổng chi phí nâng cấp là 99$,mỗi ngày thu được 2760 bạc (0.95$) ,sau khoảng 100 ngày,các bạn có thể thu lại vốn
Nếu chơi cây leve 8 thì 61 ngày thu về thừ vốn luôn được 963,72 sau 61 ngày

Chuyển ngược được mà hòi đó có ai cho em wmr em chuyển qua wmz đựoc hình như có min để chuyển thì phải
cái webmoney này tự nó chuyển qua chuyển lại cho các ví z, r, u, v...đều không có min đâu nhé
mà tỷ giá của nó thay đổi hàng ngày đó, có lúc lên lên, xuống xuống

chia sẻ độ hot vườn cây của mình cho anh xem xem nhé
đây là cây cấp 3 chưa hết 1 ngày đã ra rất nhiều quả

đây là số tiền đủ pay out của mình để dành nâng leve tiếp theo

sai lầm của mình là đã mua mấy cây cấp 1 hồi đầu tiên
chỉ nên đầu tư trồng 1 cây thôi nhé các bạn

Đã reg nhá.....
username: thanhhung94
wmr: R351146177002
đã cập nhật danh sách ở đầu topic
Cho mình hỏi nếu không có vốn thì có thể chơi được không ?
cái này nếu không có vốn thì ko chơi và mua cây về trồng đc, vốn ít nhất là 30rub mua đc cây cấp 1
Đã Ref
tanduy007- R299079690016
có hình của mình hj ^^
View attachment 14582
mà bạn mua nhiều cây thế, như mình lúc đầu tiên mới chơi rồi mình cũng mua 3 cây, giờ tôn cho 1 cây thôi, chăm sóc 1 cây để lên leve cao đc lời hơn mua nhiều cây

thớt có rúp ko bán mình 30 rúp = 1 LR với để chiến thử, pm yh mình nhé

mình mua 2 cây cấp độ 1 thì chỉ hưởng có 1 cây thôi ah

cái này nếu không có vốn thì ko chơi và mua cây về trồng đc, vốn ít nhất là 30rub mua đc cây cấp 1

mà bạn mua nhiều cây thế, như mình lúc đầu tiên mới chơi rồi mình cũng mua 3 cây, giờ tôn cho 1 cây thôi, chăm sóc 1 cây để lên leve cao đc lời hơn mua nhiều cây

thế là chỉ nên chơi một cây thôi à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week