Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

sao mình không nạp vào tài khoản được nhỉ

chết chà
100 bạc 1 rúp , 1 rúp có 700 d ác ác cây này chắc cây lâu năm ..
đúng rồi bạn... cái này phải chơi lâu dài mới được.!
muốn nhanh có tiền phải bỏ vốn nhìu... nâng cấp cây cao lên ( càng cao càng tốt )...
ví dụ cây cấp 6 , hết 158WMZ, mỗi ngày lấy lại 2WMZ :)

nhưng mà cái này nó xuyên suốt luôn, không phải tái đầu tư lại
đúng rồi, cái này không phải tái đầu tư lại, chủ quản là 1 công ty TNHH gì gì đó toàn chữ Nga nên đọc khó hiểu
cái này tiếng nga lam sao làm ta.mình k bít tiếng nga
Ở VN ta giờ biết tiếng Nga như là của quý heheh, không biết tiếng Nga thì cố tìm mọi cách dịch cho mình hiểu là đc
sao mình không nạp vào tài khoản được nhỉ
nếu không nạp được thì vào lại tại đây http://idwm.ru/game/pay/
rồi tiếp nữa http://idwm.ru/game/pay/webmoney/
điền đúng vào là ok

đúng rồi bạn... cái này phải chơi lâu dài mới được.!
muốn nhanh có tiền phải bỏ vốn nhìu... nâng cấp cây cao lên ( càng cao càng tốt )...
ví dụ cây cấp 6 , hết 158WMZ, mỗi ngày lấy lại 2WMZ :)

Thế đầu tư 158$ trồng cây cấp 6, mỗi ngày lấy lại 2$ thì trong bao lâu sẽ hết hạn?

vãi chưởng, tưởng bạn chơi mmo lâu rồi thì biết cái webmoney rồi chứ
vâng, cái wmr là ví rub, còn wmz là ví đô la, và còn nhiều ví khác nữa.... nghe phong phanh sắp tới có cả ví wmv (việt nam đồng) bạn có thể tự chuyển đổi tiền tệ ngay trên tài khoản webmoney luôn
nếu bạn thấy tỉ giá trao đổi thấp có thể sang bên này tham khảo xem có cao hơn ko
http://www.bestchange.ru

bạn nói hơi thừa rồi đó :m195: chỉ cần biết có chuyển dc từ wmr sang wmz ko là dc roài. cách nói của bạn có vẻ hơi coi thường người khác roài đó. Mình vào thử mục chuyển đổi trong webmoney roài. ko thấy chuyển từ wmr -> wmz

Ặc ớn quá mấy site này.... ảo thật.... em lượn đây chúc chủ thread đông khách

bạn nói hơi thừa rồi đó :m195: chỉ cần biết có chuyển dc từ wmr sang wmz ko là dc roài. cách nói của bạn có vẻ hơi coi thường người khác roài đó. Mình vào thử mục chuyển đổi trong webmoney roài. ko thấy chuyển từ wmr -> wmz

Có đấy bác dạo trước mình chơi web-ip lấy rub cũng chuyển qua webmoney nhưng tính giá cao

forever thì chúng nó lỗ nặng à?????lấy tiền đâu trả cho mình mãi

Không trả nổi thì nó scam, ha ha, chắc luôn =)). Mà nó ko chờ tới lúc đó đâu, thấy có tiền khá khá là nó scam thôi. Mấy cái trò kiêu này ko bao giờ forever :))

sory bạn, mình không có ý gì cả
bạn muốn chuyển đổi từ wmz sang wmr, bắt buộc bạn phải có ví wmz và ví wmr
nếu bạn chưa có wmr thì bạn tạo ra ở nút dấu (+), đã có ví wmr rồi, sau đó bạn bấm vào ví wmr hoặc wmz cái nào cũng được
có mục bên dưới, có chữ Trao đổi bạn có thể mua Z, R, ... ngày trong đó luôn
bạn vào webmoney xem luôn đi

Không trả nổi thì nó scam, ha ha, chắc luôn =)). Mà nó ko chờ tới lúc đó đâu, thấy có tiền khá khá là nó scam thôi. Mấy cái trò kiêu này ko bao giờ forever :))

chủ quản của site này là một công ty chuyên về kinh doanh game trực tuyến, viết phần mềm, bao gồm cả game kiếm tiền . công ty nó như vinagame đó
Nó viết luôn phần mềm, mã nguồn để bán
Do đó, nó mở ra game này kiểu như kêu gọi các nhà đầu tư, sau đó trả lãi cho họ
tiền của các nhà đầu tư sẽ để làm kinh doanh và trả tiền cho nhân viên làm việc cho công ty nó
mã nguồn của trang này nó có giá bán tham khảo là 7000$ đó, ai có tiền sút về làm chơi

tìm hiểu về nó tiếp theo sẽ cập nhật thêm

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week