Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

sao lại không có chữ chuyển tiền, bạn vào khu vực mua sắm, bạn click vào mua, trong tài khoản của bạn không có 3000 bạc thì nó chuyển chuyển sang page nạp rub vào thông qua wmr và cứ thế là ok thôi
Nhập sdt toàn báo sai mình đã nhập đúng sdt dk webmoney rồi vẫn sai thôi đi ngủ mai chiến :binhsua153:

minh lam ref ban roi trinhthai

luongbaolong
R202075800524

cho mjnh hoi lai minh mua 1 cay xong roi doi 5' sau la no co trai ha, co can lam gi ko ban

sau 5' nó có cập nhật số quả mình kiếm dc ko bạn, và 1 quả đó dc bán ko hay đợi 12 quả = 1 h mới dc bán vậy

để tăng thêm độ hot của trò này, hôm nay mình quyết định pay lần 2
đây là proof lần 2 nè:

mỗi ngày chỉ được pay 1 lần thôi nhé
hãy tham gia và cùng trải nghiệm cùng trồng cây ăn quả, bán lấy tiền nào
bấm vào đây để đăng ký

để tăng thêm độ hot của trò này, hôm nay mình quyết định pay lần 2
đây là proof lần 2 nè:

mỗi ngày chỉ được pay 1 lần thôi nhé
hãy tham gia và cùng trải nghiệm cùng trồng cây ăn quả, bán lấy tiền nào
bấm vào đây để đăng ký

bạn có thể giải thích tại sao chỉ sau 10 ngày mà đã có 60 rub vậy, trong khi 20 ngày đầu tiên bạn chỉ có 10 rub, phải chăng bạn đã nâng cấp???

bạn có thể giải thích tại sao chỉ sau 10 ngày mà đã có 60 rub vậy, trong khi 20 ngày đầu tiên bạn chỉ có 10 rub, phải chăng bạn đã nâng cấp???

ơi mình nâng lên cấp 4 rồi, muốn được thu nhập hàng ngày 2$ thì phải nâng lên cấp 6 bạn ah

ơi mình nâng lên cấp 4 rồi, muốn được thu nhập hàng ngày 2$ thì phải nâng lên cấp 6 bạn ah

nếu mình hiểu không nhầm thì để lên được mức 4 cho 1 cây, bạn cần nâng cấp từng bước 1 : 30 + 120 + 300 + 900 = 1350 rub, nếu 2 cây sẽ là 2700 rub.
Sau 10 ngày bạn có được 60 rub, vậy phải sau 450 ngày bạn mới lấy lại vốn. như thế phải chăng quá lâu :binhsua27:

Last edited by a moderator:
nếu mình hiểu không nhầm thì để lên được mức 4 cho 1 cây, bạn cần nâng cấp từng bước 1 : 30 + 120 + 300 + 900 = 1350 rub, nếu 2 cây sẽ là 2700 rub.
Sau 10 ngày bạn có được 60 rub, vậy phải sau 450 ngày bạn mới lấy lại vốn. như thế phải chăng quá lâu :binhsua27:

trò này có cái hay nữa là khi mình kích hoạt BONUS MEGA được hưởng 10% thu nhập từ cây ra quả nữa bạn ah
và tất cả các ref dưới mình đều được hưởng khi mình kích hoạt ( cái này chỉ có ref nào có cây trồng mới đc thôi)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom