Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

Khuyên rồi nhé, thua lỗ đừng than thân trách phận

Thớt cho hỏi, cây mình để qua vài ngày không bán thì có bị full store, và ngừng tăng quả không? hay mua 1 cây để đấy không bán bớt mà quả vẫn tăng (unlimit store)?

Thớt cho hỏi, cây mình để qua vài ngày không bán thì có bị full store, và ngừng tăng quả không? hay mua 1 cây để đấy không bán bớt mà quả vẫn tăng (unlimit store)?

theo mình thì cứ để nó cứ tăng chứ không có giới hạn, có cái là lâu quá, nên chắc là nản)

các bạn cứ trồng 1 cây thử đi, nếu có vẻ scam thì làm sao mà có lượng thành viên tăng nhanh đến như thế nhỉ
từ đầu giờ chiều đến giờ : Tổng số người dùng: 67220 , mình thấy ở nươc ngoài họ chơi nhiều là đằng khác

trồng thử 1 cây cũng phải mất 1 $, bao giờ mới lấy lại 1 $ đấy, và làm thế nào để có được nhiều tiền từ trang này, hay đầu tư 1 $ vào rồi để đó 1 năm sau mới có lãi

các bạn cứ trồng 1 cây thử đi, nếu có vẻ scam thì làm sao mà có lượng thành viên tăng nhanh đến như thế nhỉ
từ đầu giờ chiều đến giờ : Tổng số người dùng: 67220 , mình thấy ở nươc ngoài họ chơi nhiều là đằng khác

Đời không như mơ

vâng, nếu bạn không bán cũng chẳng mất đi quả nào, không bị kẻ trộm nào đột nhập vào trộm quả như nông trại vui vẻ và cũng không hạn chế sự phát triển kết trái của cây
bạn có thể để đó cả tháng vào thu hoạch cũng được
Mình thấy sắp tới khi đủ lượng thành viên đông nó bổ sung thêm nhiều tính năng thì phải

vâng, nếu bạn không bán cũng chẳng mất đi quả nào, không bị kẻ trộm nào đột nhập vào trộm quả như nông trại vui vẻ và cũng không hạn chế sự phát triển kết trái của cây
bạn có thể để đó cả tháng vào thu hoạch cũng được
Mình thấy sắp tới khi đủ lượng thành viên đông nó bổ sung thêm nhiều tính năng thì phải
cho mình hỏi tí là sau 20 ngày tham gia bạn thu lại được 10 rub đầu tiên, thế bạn bỏ ra bao nhiêu tiền để mua cây vậy?

Chúc mừng bạn, 120 ngày nữa bạn sẽ hồi vốn

hôm nay đã đủ 33rub để pay rồi bạn ah, mình dành ngày mai pay cho bạn xem nhé
trò này phải chơi đông ref mới hỗ trợ nhau nhanh được nhiều rub. mình làm chủ ref khi đạt 1000 điểm BONUS MEGA và khi đó các ref dưới mình sẽ được hưởng 10% trong 24 giờ mỗi ngày trồng cấy ra quả

Còn 30 rub fang thử :D
1 cây làm chẳng lên non 30 rub chụm lại lên hàng ghê cao
p/s: khi nào lên lv nhĩ thớt ?

Còn 30 rub fang thử :D
1 cây làm chẳng lên non 30 rub chụm lại lên hàng ghê cao
p/s: khi nào lên lv nhĩ thớt ?

ok , bạn nói rất hay
1 cây làm chẳng nên non, 30rub chụm lại cùng lên leve cao

đăng ký và trồng cây rồi nhớ báo danh nhé

ok , bạn nói rất hay
1 cây làm chẳng nên non, 30rub chụm lại cùng lên leve cao

đăng ký và trồng cây rồi nhớ báo danh nhé
Hiz đăng ký xong vào Mua sắm
Gỗ "Cherry", một mức độ
Năng suất: 12 miếng. / H
3000
Ko thấy chữ chuyển tiền tứ rub qua

ban oi, minh mua 1 cay xong roi doi 5' sau la no co trai ha, co can lam gi ko ban

Hiz đăng ký xong vào Mua sắm
Gỗ "Cherry", một mức độ
Năng suất: 12 miếng. / H
3000
Ko thấy chữ chuyển tiền tứ rub qua

sao lại không có chữ chuyển tiền, bạn vào khu vực mua sắm, bạn click vào mua, trong tài khoản của bạn không có 3000 bạc thì nó chuyển chuyển sang page nạp rub vào thông qua wmr và cứ thế là ok thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom