Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

Theo cái bảng tính, nếu bỏ 9.65 WMZ mua 1 cây cấp 3 thì một ngày ta thu được đến 3 WMZ à ? Lời dữ vậy

1 ngày lời đc 3.6 rúp chứ lấy đâu ra 3WMZ :)). cây cấp 3 1h đc 180 quả => 1h đc 180/12=15 bạc. 1 ngày là 15*24=360 bạc = 3.6 rup. Không biết mình tính thế đúng không :D.
Công nhận chủ thớt kiếm ra mấy cái trò hơi bị độc :)).

Cái này chơi wmr, làm sao đổi ra đây ko biết :(

Tạo một cái ví WMR rồi đổi từ WMZ qua WMR thôi :)).
Tính ra 1 ngày lãi 1.2% :D. Mà cây đã mua có bán lại đc để thu hồi vốn không nhỉ :D. À sr mình nhầm. đc có 9 rúp :D. haha. Cái này lâu thu hồi vón lắm nhá. Tầm 85 ngày mới lại vốn. Sau đó mới có lãi. Ai quyết định chơi nên tính toán kĩ :)).

Last edited by a moderator:
ngoài chủ thớt ra, có bác nào chơi cái này mà có lời chưa vậy?

Last edited by a moderator:
Tạo một cái ví WMR rồi đổi từ WMZ qua WMR thôi :)).
Tính ra 1 ngày lãi 1.2% :D. Mà cây đã mua có bán lại đc để thu hồi vốn không nhỉ :D. À sr mình nhầm. đc có 9 rúp :D. haha. Cái này lâu thu hồi vón lắm nhá. Tầm 85 ngày mới lại vốn. Sau đó mới có lãi. Ai quyết định chơi nên tính toán kĩ :)).
Nhìn kỹ lại. 9 WMR :))

bỏ ra trên 50$ để mua cây cấp 6, â mỗi ngày vào hốt 2$ hả chủ thớt??

đầu tư 10$ có được thớt reback 1$ ko nhỉ

đầu tư 10$ có được thớt reback 1$ ko nhỉ

mình đang nghiên cứu thêm thông tin của nó ở trang chủ bạn ơi http://idwm.ru/game/contest/NoMoney/
mình dịch ra thế này
Cạnh tranh
Các THƯỞNG cạnh tranh MEGA tất cả người sử dụng những người được thu hút vào trò chơi của thí sinh mới tham gia một phần tự động. Trong quan hệ đối tác với 10% từng tham gia, bạn sẽ nhận được điểm trong các THƯỞNG MEGA-cạnh tranh. Lũy kế 1000 điểm bạn sẽ có thể để giúp họ kích hoạt các THƯỞNG MEGA và nhận được ! 24 giờ 10% của mỗi cây mới mua trong trò chơi Level 1 bởi bất kỳ cầu thủ điểm được trao giải thưởng trong cuộc cạnh tranh của bạn mỗi khi bạn có những người đến thăm sadit cấp cây mới 1 cây tính 1 điểm .

mình hiểu là khi mình đạt 1000 điểm mình mới có thể BN cho các bạn tuyến dưới được, khi mình BN thì mỗi cây bạn trồng bạn sẽ được hưởng 10% trong 24h, do đó khi mình có đủ thì sẽ BN liên tục, điểm này giữ lại không có tác dụng gì chỉ có tác dụng với ref .
hiện tại vừa có 3 điểm
do đó các ref đã đăng ký tham gia thì ủng hộ mua 1 cây chơi thử, sau khi mình đủ 1000 điểm sẽ cho các ref hưởng hết

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back