Help Chơi Game CryptoKitties bằng Ethereum

MaSonTung

Junior
Verified
Reactions
127
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là game này mới ra và nhận được rất nhiều làn sóng cũng như là khả năng x10 x x x thận chí là x500 lần tài khoản! Có bác nào trong này chơi chưa và có thể chia sẻ một số kinh nghiệm không?
Link web: https://www.cryptokitties.co

Những con mèo gen 0 này có giá 0.01Eth nhưng hiện tại đã tăng giá lên hơn 5Eth/con! Nếu bạn mua nó cách đây vài tuần thì hiện tại tài khoản bạn đã x500 lần! - Trích 1 bài viết

không biết tồn tại đc lâu không ?
ko bik, thấy nó đang hot, giao dịch đang lớn, có ít thì choy, xoạc ra dc giống hiếm thì bán hết r nghỉ ;)

ko bik, thấy nó đang hot, giao dịch đang lớn, có ít thì choy, xoạc ra dc giống hiếm thì bán hết r nghỉ ;)
giống bt có đc tiền k anh bạn ơi

mua con mèo mà pending từ sáng đến giờ , chả hiểu bao giờ được nữa

giống bt có đc tiền k anh bạn ơi
giống bt thì giống như thế nào? gen mấy? có thuộc tính ntn? hiếm nhất là vampire, con này ko có thuộc tính ;)

giống bt thì giống như thế nào? gen mấy? có thuộc tính ntn? hiếm nhất là vampire, con này ko có thuộc tính ;)
h mới chơi mua 1 con mèo có đc chọn giống đực hay cái không? và giá nó bây h bn?

h mới chơi mua 1 con mèo có đc chọn giống đực hay cái không? và giá nó bây h bn?
giá mua tùy theo gen và thuộc tính, gen 0 là mắc nhất
bác nên vào group fb và telegram để mua cho rẻ, đỡ tốn phí, vì nó sẽ chuyển mèo cho bác theo dạng gift, còn mua trên chợ phí cáo

mua con mèo mà pending từ sáng đến giờ , chả hiểu bao giờ được nữa
Chơi mèo nhiều quá mà ETH chuyển bị đóng băng luôn! sợ thật!

Chơi mèo nhiều quá mà ETH chuyển bị đóng băng luôn! sợ thật!
trò này mà làm ETH bị rót giá và chuyển chậm kinh nhất là rút tư WEX bó tay !

sặc thật , mua mèo từ hôm qua ko được sang hôm nay thành fail , bó tay chả hiểu :confused:

game bé thế này mà làm eth ảnh hưởng. sau này nhiều ứng dụng hơn nữa eth sao cáng đáng nổi......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom