Cho mình hỏi về ip và lượt view trong linkbucks

Nghe mọi người nói trong topic thì mình đã biết 1 ip chỉ view được 20 link trong 1 ngày

Nhưng mình có 1 thắc mắc là 1 ip đó có thể view được 20 link của 1 acc khác trong cùng ngày đó k ?, nói cụ thể là 1 ip có thể view được nhiều link nhưng của các acc khác nhau trong cùng 1 ngày, như vậy có được tính k mọi người ?

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002
Bác Namit2507 có ý kiến j không ?
The higher your performance the higher your earnings.
:binhsua57: :binhsua57: :binhsua57: :binhsua57: :binhsua57: :binhsua57:
và mình xin đính chính lại đúng là 12 click / IP ! vừa test xong !

- IP US: 0.0006/click (còn tùy vùng)

Mình đã ghi rõ thế rồi mà :D
Mấy ngày đầu mình test site để viết tool kiếm được nhiều nhất có thể, nhưng không thấy tài liệu của nó về phần giá ads tính như thế nào nên chỉ lọc ra IP US để click. Sau mỗi lần change IP mình đều vào http://whatismyipaddress.com để check thông tin. Chuyện phân biệt vùng miền mình phát hiện được nhờ cái này và số vùng bị tính giá thấp hơn 0.0006 là không nhiều.

Thêm nữa, performance phản ánh số click đến từ US trên tổng số click đã click các link (theo như nó giải thik)
Vậy những người post link ở VN chắc chắn là có performance không cao thậm chí là càng ngày càng tệ nữa, đến 1 lúc nào đó thì chia tay linkbucks luôn à :D
Mỗi ngày treo tool đắm đuối được 2k click mà thèn bệnh nào đó click cái link của mình 200 lần thì ẹc ẹc x_x

Nếu có sai sót thì tiếp tục thảo luận nhé :)

Upvote 0
@@ ! thui em không cãi bác nữa ! sau 1 thời gian chiến thằng này em nhận ra mà :)
Vậy những người post link ở VN chắc chắn là có performance không cao thậm chí là càng ngày càng tệ nữa, đến 1 lúc nào đó thì chia tay linkbucks luôn à
đúng vậy, việt nam được xếp bảng cuối cùng để nhận $ >"<

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week