Cho mình hỏi về ip và lượt view trong linkbucks

Nghe mọi người nói trong topic thì mình đã biết 1 ip chỉ view được 20 link trong 1 ngày

Nhưng mình có 1 thắc mắc là 1 ip đó có thể view được 20 link của 1 acc khác trong cùng ngày đó k ?, nói cụ thể là 1 ip có thể view được nhiều link nhưng của các acc khác nhau trong cùng 1 ngày, như vậy có được tính k mọi người ?

triplex090

Hero
Reactions
711
MR
0.028

1 ip cả đống acc cũng đc : 1 acc 20 click !
thành quả bên trên ak

Upvote 0

huybom

Senior
Reactions
108
MR
0.004
Chà, sao bạn traimoc nói là chỉ đc 1 ip chỉ xài được với 1 acc còn triple090 lại bảo bao nhiu acc cũng đc :-?

Còn cái thành quả của triple090 chỉ là với 1 acc thôi mà, đó đâu chứng minh được 1 ip xài được nhiều acc đâu :-/

Nhân tiện đây cho mình hỏi tiếp linkbucks là như vậy, thế còn adf.ly thì tính ip với click ntn hả các bạn ?, 1 ip có thể click bao

nhiêu link adf.ly và 1 ip có thể click đc nhiều acc adf.ly không :-/

Upvote 0
Chà, sao bạn traimoc nói là chỉ đc 1 ip chỉ xài được với 1 acc còn triple090 lại bảo bao nhiu acc cũng đc :-?

Còn cái thành quả của triple090 chỉ là với 1 acc thôi mà, đó đâu chứng minh được 1 ip xài được nhiều acc đâu :-/

Nhân tiện đây cho mình hỏi tiếp linkbucks là như vậy, thế còn adf.ly thì tính ip với click ntn hả các bạn ?, 1 ip có thể click bao

nhiêu link adf.ly và 1 ip có thể click đc nhiều acc adf.ly không :-/

Minh chơi nhiều acc linkucks nè bạn, ban đầu 1 acc thì tiền còn khá khẩm, bây giờ 3 acc thì tiền chia 3 vì cắm song song mà. Lợi ở cái 20% linkbucks trả lại thoy
Ai muốn tét thì cứ lấy 2 link của 2 acc mỗi link click 12 cái gòy check xem cả 2 acc mỗi acc lên 12 hay chỉ 1 acc (sẽ có trường hợp 12 link của acc này nhưng có những click ko hợp lệ, sau đó click tiếp link thức 2 thì những click ko hợp lệ kia tính sang cho link 2. Chắc vì vậy mà nhiều người hiều lầm)

Upvote 0

terrydedi

Senior
Reactions
92
MR
0.588
Chat with me via Skype
Không chơi nhiều acc nên chưa rõ lắm, có điều là 1 IP chỉ được có 12 click. Mà có pro nào cho mình hỏi thứ tự của các nước tính tiền ntn vậy? Mình tìm hoải chả thấy chỉ biết là US thì tính cao nhất.

Upvote 0
tốt nhất ko chơi adf.ly : nó quản lý chặt lắm ! thấy click đều là "súp pèn" liền ak` !
chơi adfoc.us đi

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

Không chơi nhiều acc nên chưa rõ lắm, có điều là 1 IP chỉ được có 12 click. Mà có pro nào cho mình hỏi thứ tự của các nước tính tiền ntn vậy? Mình tìm hoải chả thấy chỉ biết là US thì tính cao nhất.
The best :
1 - United States, United Kingdom, Canada.

Somewhat Okay :
2 - Austria, Belgium, Switzerland, Germany, Spain, Italy, Netherlands, Greece, Ireland, Iceland, Lichenstein, Luxembourg, France.

Not really good at all :
3 - Portugal, Norway, Sweden, Finland, Australia, Japan, India, Denmark, Finland, Hong Kong, Monaco, and New Zealand.

Và còn 1 vấn đề các bạn ko để ý : % performance : 100 % thì bạn sẽ hưởng đúng như số click khi tạo link.
Ví dụ hiện nay là 1667 click 1$ : bạn có %performance 100% thì 1667 click bạn đc 1$ ! nếu 90% thì 1667 click được 0,9$ thoai nha ! Chứ các bác nói % đó không ảnh hưởng là sai ý ! và không nên click bằng ip VN : em để ý click 1 - 2 là % tụt liền @@ và để kéo % lên lại là rất rất lâu

Upvote 0
Thằng adf.ly cứ để random thi chả sao cả, còn số click nó tính thì mình cũng ko rõ vì bot của mình cứ khi nào nó về trang chủ lại đổi Ip nên ko quan tâm, đang nghiên cứu bypass 5s của thằng này

Upvote 0
tốt nhất ko chơi adf.ly : nó quản lý chặt lắm ! thấy click đều là "súp pèn" liền ak` !
chơi adfoc.us đi

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

Và còn 1 vấn đề các bạn ko để ý : % performance : 100 % thì bạn sẽ hưởng đúng như số click khi tạo link.
Ví dụ hiện nay là 1667 click 1$ : bạn có %performance 100% thì 1667 click bạn đc 1$ ! nếu 90% thì 1667 click được 0,9$ thoai nha ! Chứ các bác nói % đó không ảnh hưởng là sai ý ! và không nên click bằng ip VN : em để ý click 1 - 2 là % tụt liền @@ và để kéo % lên lại là rất rất lâu

A 100% Performance score would mean all your traffic is coming from the US and you are getting the best rates on Linkbucks.

Performance đạt 100% nghĩa là tất cả click của bạn đều đến từ US và bạn sẽ có được tỉ giá tốt nhất lại Linkbucks => Chỉ phản ánh số click đến từ US trên tổng số click đã click các link thôi, hoàn toàn không ảnh hưởng gì đến số tiền nhận được nhé (đã test, chứng minh được mình nói sai thì cho cái hình với dẫn chứng đừng phán đoán)

Với loại ads Adule 18+ và Intermission thì
- IP US: 0.0006/click (còn tùy vùng)
- IP VN: 0.0001/click
(Lâu lâu vẫn thấy được 0.0004 nhưng vì treo auto ko lưu lại các IP đã click nên cũng chả bik chính xác)

Upvote 0
A 100% Performance score would mean all your traffic is coming from the US and you are getting the best rates on Linkbucks.

Performance đạt 100% nghĩa là tất cả click của bạn đều đến từ US và bạn sẽ có được tỉ giá tốt nhất lại Linkbucks => Chỉ phản ánh số click đến từ US trên tổng số click đã click các link thôi, hoàn toàn không ảnh hưởng gì đến số tiền nhận được nhé (đã test, chứng minh được mình nói sai thì cho cái hình với dẫn chứng đừng phán đoán)

Với loại ads Adule 18+ và Intermission thì
- IP US: 0.0006/click (còn tùy vùng)
- IP VN: 0.0001/click
(Lâu lâu vẫn thấy được 0.0004 nhưng vì treo auto ko lưu lại các IP đã click nên cũng chả bik chính xác)

coi kỹ cái hình này nha ! giải thích dùm cái này nha ! ngày 3/7 : số click là 4396 nhận 2,2781$ và ngày 4/7 : số click là 4313 và số tiền là 2,3448$ --> tại sao số click ngày 3/7 nhiều hơn số click ngày 4/7 mà tiền nhận ít hơn ? (tớ click toàn IP US) --> do % ngày 4/7 nó tăng lại !

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

Hình chứng minh đây ! 1 bài toán đơn giản !
Hình 1 : số % nè

Hình 2 : số click hoàn hảo (100%) để đạt 1 $ :

Hình 3 : giá cho 1 click thực tế : (83%)

Bác Namit2507 có ý kiến j không ?
The higher your performance the higher your earnings.
:binhsua57: :binhsua57: :binhsua57: :binhsua57: :binhsua57: :binhsua57:
và mình xin đính chính lại đúng là 12 click / IP ! vừa test xong !

Last edited by a moderator:
Upvote 0

boj1102

Senior
Reactions
199
MR
0.000
Nghe ý kiến mọi người tớ chuyển sang cheat adfoc vậy, vậy cho tớ hỏi cái vụ 1 ip click đc bao nhiêu link của adfoc vậy :)

1 IP click được 5 lần =))

mà bác phuongbin xinh đẹp đâu rồi nhờ, lâu rồi ko thấy mặt mũi =))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week