• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

cho mình hỏi cách thức nhận tiền - thanh toán paypal tránh limit

tuli8x

Junior
Reactions
39
MR
0.001
mình thấy nhiều bạn bán pp trên này nhưng mình có 1 số thắc mắc cần giải đáp:
- account mình là pp vn đã ver từ 2014, lịch sử giao dịch thì nhiều nhưng vài $.

1) mình nên nhận tiền từ người bán pp theo hình thức nào để tránh limit ? 1 ngày nhận khoảng bao nhiêu ? $500 có vấn đề không ? nhận nhiều lần như vậy có vấn đề kg ?
2) mình nhận đc tiền thì bao lâu mới đem đi checkout đc ?

khoảng 2-3 ngày mình check $500 nên giờ kg biết dùng sao để kg bị limit, mua pp thế nào, check thế nào. Trước giờ toàn nhờ checkout, nhưng giờ tự gom pp tự check.

mong nhờ các bạn giúp đỡ.

cứ load từ thẻ lên là éo bao giờ limit luôn, thề đó

Vậy tại sao limit và giải trình sao?
Limit rồi checkout đc kg hay bỏ acc?
Sao tk của mấy người bán có vài ngàn, bán rồi mua lại kg sợ limit?

Mua bán PP thì trước sau gì cũng bị limit.
Bị limit rồi nếu gỡ đc thì xài tiếp, ko gỡ đc thì chờ 6 tháng rút tiền về bank rồi quăng acc.

Mình chỉ mua và checkout thôi
Kg có nhu cầu bán
Nếu limit thì cần gì để giải trình số tiền nhận ?
Lúc mua bán yêu cầu note gì cho chắc ?

Mình chỉ mua và checkout thôi
Kg có nhu cầu bán
Nếu limit thì cần gì để giải trình số tiền nhận ?
Lúc mua bán yêu cầu note gì cho chắc ?
Đằng nào cũng phải mua, mua của m cho lẹ, mình check luôn cho. Cứ gửi vnd tương ứng số $ cần check. Mình pay cho rồi ngồi đợi hàng về.
Cái acc ko sài đem m sài hộ cho. Khỏi phải lo limit vớ vẩn

hi hi, trước mình cũng nhờ checkout hộ, mà vừa rồi thằng ship US nó phàn nàn quá, buộc phải dùng info của mình kg thì nó kg nhận hàng.
nên giờ phải tập dùng pp đó mà.

mà 3 ngày phải check cỡ $500 nên cũng ớn, kg biết giải thích sao về nguồn tiền :(
nhất là nguồn tiền nhận, có ai bị limit và cho mình ý kiến.

Đã chơi với PP thì trước sau gì cũng limit thôi bác à! PP nó sẽ yêu cầu giải trình nguồn tiền, thông tin doanh nghiệp, bằng chứng vận chuyển hàng hóa... Rất nhiều và rất căng nếu bác muốn thâu tiền về acc thì đó là một điều dại dột :D

vậy làm như thế nào mới kg dại dột ?
nhờ người checkout hả ? :D chắc là hoh đc rồi.

nếu mình nhận tiền thôi thì có lý do nào hợp lý hoh ?
làm freelancer hay offer hay ai đó thuê dịch vụ ?

hi hi, trước mình cũng nhờ checkout hộ, mà vừa rồi thằng ship US nó phàn nàn quá, buộc phải dùng info của mình kg thì nó kg nhận hàng.
nên giờ phải tập dùng pp đó mà.

mà 3 ngày phải check cỡ $500 nên cũng ớn, kg biết giải thích sao về nguồn tiền :(
nhất là nguồn tiền nhận, có ai bị limit và cho mình ý kiến.

đưa acc pp của bạn, mình sài info vẫn của bạn, chéch out về nhà bạn. Khác cái là mình quản lý acc hộ, ngoài check out hộ bạn mình có thể sài việc khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom