Cho hỏi về chuyển tiền tù paypal về Việt nam

mrthuan168

Junior
Reactions
27
MR
0.001
mình chuyển tiền và paypal báo completed 2 hôm rùi mà gọi điện lên ngân hàng kiểm tra tài khoản thẻ vẫn chưa thấy tiền về ko biết liệu có vấn đề gì xảy ra không các bạn mình dùng acb

Khoảng 4 ngày mới có tiền đấy bác ạ :) kinh nghiệm của em thì nên with từ khoảng thứ 5 thì đến thứ 2 là có tiền ,vì đầu tuần Ngân Hàng sẽ giải quyết hết những giao dịch còn tồn từ tuần trước mà :)

minh chuyen tien 14 ngay khong về rồi contrac paypal nó trả lại trừ phí muốn chết!
Trường hợp của bác chắc là do bị ngược tên với TK Ngân Hàng nên PP nó ko thể giải quyết giao dịch đc . Chứ nếu thông tin mà chuẩn thì kiểu gì cũng chuyển đc tiền về

tù hôm thank toán đến hôm nay là ngày thú 3 rùi, vậy là lại phải chò đọi hả các bác, đang hết tiền an
Ko còn cách nào khả dĩ hơn là 1 chữ chờ đâu bác ạ :D Mượn tạm ai tiền ăn đi 1,2 ngày nữa là tiền về thôi ;)

đầu câu hihi cuối câu hic :binhsua27:

Tui cũng đang muốn with về bank ko biết rủi ro cao ko nữa nghe một số người nói PP nó muốn là limit sợ wa'
Paypal tuy nó làm việc hơi cứng nhắc và bảo thủ nhưng nó cũng ko đến nỗi bừa bãi như thế đâu bạn .Nó chỉ limit tài khoản của bạn nếu bạn vấp phải 1 số điểm sau đây :
1-Nó nghi ngờ tiền của bạn ko trong sạch tức là tiền có dấu hiệu của tội phạm
2-Bạn vừa nhận đc 1 khoản tiền và ngay lập tức bạn thực hiện lệnh withdraw thì nó cũng sẽ nghi ngờ bạn
3-Bạn thực hiện lệnh withdraw ở 1 địa chỉ IP khác với địa chỉ IP mà bạn sử dụng để mở tài khoản PP
4-Bạn thực hiện rút tiền quá với hạn mức rút tiền của TK chưa Veri qua Visa ( Hạn mức của tk chưa Veri trong 1 ngày bao gồm cả Nhận tiền và chuyển tiền là ko quá 100$)
5-Đăng nhập nhiều lần trong 1 thời gian ngắn rồi tiến hành lệnh withdraw

Nếu bạn ko nằm trong 5 diều trên thi cứ yên tâm mà rút tiền về NH sẽ ko có vấn đề gì đâu :binhsua135:

cho hoi??
mình add bank
thì chổ
name on account: nguyen van A
tên không bị đảo ngược dúng không?
còn tên hiển thị pp là van A nguyen

2-Bạn vừa nhận đc 1 khoản tiền và ngay lập tức bạn thực hiện lệnh withdraw thì nó cũng sẽ nghi ngờ bạn
@PixProner: vậy bạn giải wuyet TH này như thế nào?
Chẳng lẽ khi nhận $ rồi, phải chờ 2, 3 ngày sau mới rút ah?

minh chuyen tien 14 ngay khong về rồi contrac paypal nó trả lại trừ phí muốn chết!
ủa topic bên kia thấy tên đúng rồi mà, sao lai bị trả về
ah còn cậu chủ thowts ráng chờ thêm mới 2 ngày mà đã lo, :)
nhiều ng chờ hơn tuần

---------- Post added at 02:07 PM ---------- Previous post was at 02:03 PM ----------

@PixProner: vậy bạn giải wuyet TH này như thế nào?
Chẳng lẽ khi nhận $ rồi, phải chờ 2, 3 ngày sau mới rút ah?
cái này cũng tùy thôi
nhưng mà mình cũng hay chờ vài ngày chứ k with liền,

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week