Cho hỏi về cách bán $ add mail paypal lâu dài

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có nhận paypal ở một số site, nhưng do tài khoản paypal bị limit nên mình cash out về email chưa tạo paypal. Mình không muốn tạo tk paypal nữa mà muốn mỗi lần nhận tiền thì bán $ trực tiếp từ mail bằng cách bán $ add mail.

Các bạn cho mình hỏi là bán $ add mail như thế nào, mình có nghe nói nhưng chưa làm bao giờ. Nếu email mình đã add vào paypal của người khác, thì lần sau mình rút tiền về email đó thì lại tự động vào tk paypal của người kia à, vì mỗi tháng tiền về paypal một lần

Cảm ơn

Bán mail Pp là bán cái mail chứa tiền cho người khác add vào pp để nhận số tiền đó.
Đúng rồi đã add nếu người ta không remove ra thì đương nhiên sẽ vào tk người ta

Sao cậu không nhờ người reg hộ con pp USA mới rồi add mail nhận $ pp của cậu vào thế là có tiền mà acc pp USA là của cậu, mình làm dịch vụ reg thuê paypal USA này giá rẻ 8$ / 1 em PP USA verify bằng bank USA thật ngon lành cành đào :p

Mình có nhận paypal ở một số site, nhưng do tài khoản paypal bị limit nên mình cash out về email chưa tạo paypal. Mình không muốn tạo tk paypal nữa mà muốn mỗi lần nhận tiền thì bán $ trực tiếp từ mail bằng cách bán $ add mail.

Các bạn cho mình hỏi là bán $ add mail như thế nào, mình có nghe nói nhưng chưa làm bao giờ. Nếu email mình đã add vào paypal của người khác, thì lần sau mình rút tiền về email đó thì lại tự động vào tk paypal của người kia à, vì mỗi tháng tiền về paypal một lần

Cảm ơn
đúng rồi

Cảm ơn

PM Yahoo/Skype mình
<<<<<<<<<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week