cho em xin 1 host cho thẻ visa preapaid

Trollgame

Junior
Reactions
1
MR
0.000
vâng lại là em con gà mới vào lĩnh vực em đã lập được 3 topic theo các anh nên bảo em nên sử dụng thẻ ngân hàng trực tiếp vậy như tiêu đề em đang muốn xin 1 host có hỗ trợ thẻ visa preapaid của ngân hàng ACB em xin cảm ơn

vâng lại là em con gà mới vào lĩnh vực em đã lập được 3 topic theo các anh nên bảo em nên sử dụng thẻ ngân hàng trực tiếp vậy như tiêu đề em đang muốn xin 1 host có hỗ trợ thẻ visa preapaid của ngân hàng ACB em xin cảm ơn
éo bác nào giải thích cho em nó hiểu à. thứ 1 paid bank giờ chỉ có host vietnam. 1 là ryushare. 2 là lumfile ( kể các pro uy tín thôi nhé )

thứ 2 . ko cần visa bạn cũng nhận được tiền. hoặc thông qua cổng thanh toán như WMZ , Paypal , PM và mình thấy wmz là ngon nhất ( có các site thu mua auto luôn giá từ 20.1->20.5 ) thời điểm hiện tại :D

thứ 3 là bỏ ptu đi =)) ko kiếm ăn được đâu

Chẹp, đọc tưởng bạn ấy hỏi mua hosting có thanh toán qua VISa :D

Host VN trả qua ATM VN, bạn làm thêm 1 tk ở ngân hàng khác thì đã có thể nhận tiền được.
Đa số host ko còn trả qua paypal, trả qua wmz, nếu exchange wmz trung gian có thể bảo họ paid vào thẻ visa, ACB nhận tiền vào thẻ visa và cập nhật hơi chậm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom