Suggest Cho em hỏi về Withdraw từ Paypal về ACB với tên tiếng Việt có dấu

mrlitva

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Các bác cho em hỏi về trường hợp này với, chả là account paypal của em là tên tiếng Việt có dấu như trong hình
Bình thường em withdraw về Đông Á Bank thì tiền vẫn về được bình thường.

Nhưng giờ em muốn withdraw về thẻ Visa Prepaid của ACB thì không biết để tên có dấu như vậy tiền có về được không nữa? bác nào đã từng with về ACB với tên có dấu như vầy thì cho em biết với nhaa.
Xin cảm ơn các bác nhìu..

Attachments

6.5 KB · Views: 53
DAB về được thì ACB nó về cũng được thôi, ý kiến cá nhân là thế:(:(. Rút KN là cứ ko dấu mà táng cho khỏe. :D:D

Upvote 0
DAB về được thì ACB nó về cũng được thôi, ý kiến cá nhân là thế:(:(. Rút KN là cứ ko dấu mà táng cho khỏe. :D:D
thanks bác, em cũng muốn rút về không dấu lắm nhưng mà khổ cái lúc đăng ký acc pp lỡ ghi tiếng việt có dấu rùi nên giờ rút về cứ phải có dấu bác ah :D

Upvote 0
thanks bác, em cũng muốn rút về không dấu lắm nhưng mà khổ cái lúc đăng ký acc pp lỡ ghi tiếng việt có dấu rùi nên giờ rút về cứ phải có dấu bác ah :D
vẫn bt bạn

Upvote 0
dc nhưng ko khuyến khích rút tiền về thẻ Visa của đông á hay bank nào khác nhé bạn , vì bạn sẽ phải chịu rất nhiều loại phí , tốt nhất là with về bank rồi ra bank nạp tiền vào thẻ !

Upvote 0
dc nhưng ko khuyến khích rút tiền về thẻ Visa của đông á hay bank nào khác nhé bạn , vì bạn sẽ phải chịu rất nhiều loại phí , tốt nhất là with về bank rồi ra bank nạp tiền vào thẻ !
:D mình tưởng bank với thẻ visa nó liên kết mà

Upvote 0
Visa ACB thì cũng là tài khoản bank mà có thấy mất thêm phí gì đâu :rolleyes:

Upvote 0
:D mình tưởng bank với thẻ visa nó liên kết mà

Nhầm nhé :D Chỉ có thẻ Visa Debit mới liên kết với tài khoãn bank . Còn các thẻ Visa Credit ( thẻ tín dụng ) và Prepaid thì ko liên kết nhé .

Ngoài ra thẻ AMT thông thường rút tiền mặt miễn phí tại ATM hoặc phí 1000đ tại ATM bank khác .

Còn thẻ Visa bạn sẽ phải tốn phí 2.5% chuyển đổi ngoại tệ , 4% phí rút tiền mặt nếu là thẻ tín dụng , và vô vàng các loại phí khác :v

Upvote 0
Visa ACB thì cũng là tài khoản bank mà có thấy mất thêm phí gì đâu :rolleyes:
Visa của bạn là Visa gì , Credit , Prepaid hay Debit ? bạn thử cầm cái thẻ Prepaid , CreDit ra ATM rút xem , ko bị phí 10-20k gì t cũng chịu

Upvote 0
Visa của bạn là Visa gì , Credit , Prepaid hay Debit ? bạn thử cầm cái thẻ Prepaid , CreDit ra ATM rút xem , ko bị phí 10-20k gì t cũng chịu
minh rút prepaid ở ATM ACB phí có 1k mà

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week