Suggest Cho em hỏi về vấn đề thông tin trong paypal

phuongictuedu

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Các pro cho em hỏi làm sao xem tên trong paypal và cái thẻ mình very paypal đã khớp chưa. Còn 1 vấn đề nữa là khi em add bank thì cái adress có quan trọng chưa, ví dụ em ở địa chỉ A nhưng cái ngân hàng đó ở địa chỉ B ( chỗ làm thẻ) nhưng mà paypal nó mặc định luôn cái bill adress của em là địa chỉ A. Có nên sửa không?
Xong tất cả những thứ trên thì nó có 1 dòng thông báo khi vào info Some required information is missing or incomplete. Please correct your entries and try again.
Giải quyết như thế nào ạ

Các pro cho em hỏi làm sao xem tên trong paypal và cái thẻ mình very paypal đã khớp chưa. Còn 1 vấn đề nữa là khi em add bank thì cái adress có quan trọng chưa, ví dụ em ở địa chỉ A nhưng cái ngân hàng đó ở địa chỉ B ( chỗ làm thẻ) nhưng mà paypal nó mặc định luôn cái bill adress của em là địa chỉ A. Có nên sửa không?
Xong tất cả những thứ trên thì nó có 1 dòng thông báo khi vào info Some required information is missing or incomplete. Please correct your entries and try again.
Giải quyết như thế nào ạ
1. Vào withraw -> xem tên có khớp với thẻ không
2. Bill address có thể sửa được bằng cách vào profile -> add thêm địa chỉ vào
3. Nó thông báo thì fix hoặc bổ sung thôi, chả có gì

tên trên thẻ thì dĩ nhiên là bik rồi nhé. vd: Nguyen Van A
kick vào add bank sẽ thấy tên, chữ Nguyen không sửa được. Còn Van A nằm ở ô cuối không ô giữa là Van ô cuối là A vẫn ok.
Address của paypal nên trùng với address đk thẻ và tài khoản ngân hàng. tránh phiền phức sau này. Còn địa chỉ là địa chỉ nhà bạn. không phải địa chỉ bank nhé.
Còn cái câu bôi đen thì chưa hỉu lắm.

tên trên thẻ thì dĩ nhiên là bik rồi nhé. vd: Nguyen Van A
kick vào add bank sẽ thấy tên, chữ Nguyen không sửa được. Còn Van A nằm ở ô cuối không ô giữa là Van ô cuối là A vẫn ok.
Address của paypal nên trùng với address đk thẻ và tài khoản ngân hàng. tránh phiền phức sau này. Còn địa chỉ là địa chỉ nhà bạn. không phải địa chỉ bank nhé.
Còn cái câu bôi đen thì chưa hỉu lắm.
em vào thông tin trong thẻ thì nó có 1 dòng báo đó lần trước em dính rồi định with về thì nó báo thiếu thông tin về mail, không hiểu nó muốn đòi hỏi gì nữa. Nên sử bill adress như thế nào vậy như bạn trên nói là vào add là thêm mới chứ đâu phải sửa. Adress nên là chỗ của bank mình làm thẻ hay địa chỉ trụ sở chính của bank. Sửa cái adress em sợ mit lắm :(

em vào thông tin trong thẻ thì nó có 1 dòng báo đó lần trước em dính rồi định with về thì nó báo thiếu thông tin về mail, không hiểu nó muốn đòi hỏi gì nữa. Nên sử bill adress như thế nào vậy như bạn trên nói là vào add là thêm mới chứ đâu phải sửa. Adress nên là chỗ của bank mình làm thẻ hay địa chỉ trụ sở chính của bank. Sửa cái adress em sợ mit lắm :(
t

rong profiles có chỗ cho thêm địa chỉ vào

Địa chỉ nhà thì nó để chữ Home , còn địa chỉ đăng ký bank (chứ không phải địa chỉ của bank- cái địa chỉ của bank thì chả liên quan gì tới mềnh hít)

Nói chung nó cho add nhiều địa chỉ nhưng home thì chỉ một cái.

Ví dụ quê ta ở xxx, giờ đang làm việc ở yyy là đăng ký bank ở yyy

Nói chung nó cho phép như thế (cái vụ bill address) nhưng tốt nhất thì fix cho cùng chỗ lun

t

rong profiles có chỗ cho thêm địa chỉ vào

Địa chỉ nhà thì nó để chữ Home , còn địa chỉ đăng ký bank (chứ không phải địa chỉ của bank- cái địa chỉ của bank thì chả liên quan gì tới mềnh hít)

Nói chung nó cho add nhiều địa chỉ nhưng home thì chỉ một cái.

Ví dụ quê ta ở xxx, giờ đang làm việc ở yyy là đăng ký bank ở yyy

Nói chung nó cho phép như thế (cái vụ bill address) nhưng tốt nhất thì fix cho cùng chỗ lun
vậy là fix cho cùng 1 chỗ là fix địa chỉ nào, còn cái thông báo Some required information is missing or incomplete. Please correct your entries and try again.
bác jimymmak giúp em với

nếu acc đã ver mún sửa address thì phải sửa cái bill info của cái visa trước nhé. tốn 20k trong thẻ

nếu acc đã ver mún sửa address thì phải sửa cái bill info của cái visa trước nhé. tốn 20k trong thẻ
cái visa của em đứng tên em thì địa chỉ của em vẫn như vậy mà, không change kệ nó thì có with được tiền về không a.

cái visa của em đứng tên em thì địa chỉ của em vẫn như vậy mà, không change kệ nó thì có with được tiền về không a.
with tiền không liên quan đến visa em. đúng tên chủ tài khoản, tên ngân hàng swift code và số tk là đc

cái dòng thông báo giờ không thấy đâu cả, lần trước em cũng dính như thế xong lúc with là nó lại mail về đòi info sau đó là refund và limit :(
Giờ thấy lộn xộn quá bank adress và cái credit card adress đều là địa chỉ của em rồi, em làm ở thái nguyên mà địa chỉ lại home ở bắc giang nên tất cả là bắc giang rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,560
Latest member
Trinhvi09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back