Help Cho em hỏi về nhận thanh toán qua WU khi trên 4000$

vbfonline

Junior
Reactions
2
MR
0.000
các anh cho hỏi, trên 4000$ , nếu chọn WU thì có nhận được tiền không ? em cũng thấy ghi trong phương thức thanh toán WU trong GA là "Số tiền thanh toán lớn có thể được chia thành nhiều khoản thanh toán " tức là mình sẽ nhận được nhiều mã WU trong 1 lần thanh toán trong tháng đúng không ạ ?
Em mong các anh trả lời giúp em, xin chân thành cám ơn các anh, tại tháng này kênh die nhưng vẫn được tổng kết.

ước gì có ngày cũng hỏi câu này :))

các anh cho hỏi, trên 4000$ , nếu chọn WU thì có nhận được tiền không ? em cũng thấy ghi trong phương thức thanh toán WU trong GA là "Số tiền thanh toán lớn có thể được chia thành nhiều khoản thanh toán " tức là mình sẽ nhận được nhiều mã WU trong 1 lần thanh toán trong tháng đúng không ạ ?
Em mong các anh trả lời giúp em, xin chân thành cám ơn các anh, tại tháng này kênh die nhưng vẫn được tổng kết.
tùy thuộc thanh toán , e có thể chuyển thanh toán sang nhận bank hoặc check , nhận bank còn sớm hơn cả WU nhé

Nhận bình thường bạn ơi. Mình vẫn nhận
Nếu không muốn ra bank thì bạn đang ký cái internet banking, đăng ký tk USD rồi nhận qua internetbanking luôn ( Techcombank chẳng hạn )
Good luck !

Cám ơn các anh đã trả lời, em mới login vào GA thì thấy thông báo bắt buộc phải trọn phương thức thanh toán khác WU, trên 4k thì không nhận được WU nữa, trước em trên 3k vẫn nhận WU bình thường, em chọn thanh toán qua bank với tài khoản trong nước VND của vietinbank có dạng 711A0.... có nhận được không các anh? em xin cám ơn ạ.

Cám ơn các anh đã trả lời, em mới login vào GA thì thấy thông báo bắt buộc phải trọn phương thức thanh toán khác WU, trên 4k thì không nhận được WU nữa, trước em trên 3k vẫn nhận WU bình thường, em chọn thanh toán qua bank với tài khoản trong nước VND của vietinbank có dạng 711A0.... có nhận được không các anh? em xin cám ơn ạ.
Không nên dùng tài khoản VND nhận USD vì sẽ bị chuyển đổi tỷ giá, nên dùng tài khoản USD nhận thì sẽ rút ra đc USD , mình sẽ chủ động hơn. tuy nhiên dùng tài khoản VND nhận USD vẫn được nhé.

VTB là ok dạng đó nhận được đó bạn

Nhận bình thường. Tháng max của mình (Tháng 8) mình vẫn nhận 5K5

Tại thời điểm tháng 11 này, em chọn hình thức WU trên 4K, GA không đồng ý, và bắt phải chọn phương thức khác rồi a.

GA chỉ thanh toán qua WU khi dưới 4k $ thôi.
Trên 4k thì chuyển qua WT đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,928
Latest member
sodo66inet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week