Help Cho em hỏi tại sao khi lập Facebook bị bắt veri phone?

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.018
Em làm mấy con off nó là app của Facebook nên phải reg thằng này. Trước đây thì reg lần nào được lần ấy mà dạo này reg 10 lần may chăng được 1 lần. Còn lại nó hiện ra 1 bảng đại loại là Security check code. Bấm vào nó bảo "nhập 1 cái số điện thoại vào tao gửi mã xác minh về cho". Em nhập mà nó không gửi về. Thấy bảo sim vina hay sim VM mới được mà mỗi số dùng đc 1 lần. Hic. Có bác lại bảo xóa sạch cookie đi mà em xóa sạch rồi vẫn bị ạ. Em dùng cả HMA và sock đều bị :(

đừng có xài HMA nữa sock thì nên lấy sock của sell5sock và lấy mấy con bang tỉnh lẻ ấy, còn mail thì mail nào cũng ok chủ yếu là ở sock thoi, mà con galaxy giờ nó bỏ mẹ cái mission 25 point rồi, click lâu bỏ cha, nghỉ lun

Con galaxy vẫn có mission như vậy mà c. Đọc bài hướng dẫn của bạn ttly.. (ko nhớ) trên topic sticky thấy vẫn như vậy mà :D

mission đó giờ phải có cái chậu mà nó là 65 point chờ 2 tuần nữa mới có mission khác hi vọng sẽ khác

mission đó giờ phải có cái chậu mà nó là 65 point chờ 2 tuần nữa mới có mission khác hi vọng sẽ khác
Ủa, kỳ ta, sáng nay vào vẫn làm bt mà. Lên lv7 là có cái 25engery -> 65+1 chậu đó. Hay là bạn nhầm ta. Không thì thử F5 hoặc bấm vô chữ Mission lần nữa lại coi nhiều khi nó lag nên ko hiện ra sao á

Em làm mấy con off nó là app của Facebook nên phải reg thằng này. Trước đây thì reg lần nào được lần ấy mà dạo này reg 10 lần may chăng được 1 lần. Còn lại nó hiện ra 1 bảng đại loại là Security check code. Bấm vào nó bảo "nhập 1 cái số điện thoại vào tao gửi mã xác minh về cho". Em nhập mà nó không gửi về. Thấy bảo sim vina hay sim VM mới được mà mỗi số dùng đc 1 lần. Hic. Có bác lại bảo xóa sạch cookie đi mà em xóa sạch rồi vẫn bị ạ. Em dùng cả HMA và sock đều bị :(
Ui' , pro capcha nhảy wa off rùi ! Vẫn lập dc mà , có lẽ là " TOS " thui ! :binhsua122:

Vẫn chiến tẹt ga..
Xem lại các phần mềm máy của cậu

Bình thường thôi. Facebook là 1 trang web lớn, đăng kí thành viên mấy tỷ
Ai cũng như vậy tạo tài khoản để spam và làm ofer thôi thì sao nó chịu nổi, lâu lâu nó phải bắt xác nhận = phone để hạn chế spam và bot. Cũng giống như lí do có captcha vậy thôi

change Ip khác làm tiếp, giờ chơi game đó click hơi lâu đấy
lúc đầu còn nhanh giờ thì:binhsua122::binhsua122::binhsua122:

change Ip khác làm tiếp, giờ chơi game đó click hơi lâu đấy
lúc đầu còn nhanh giờ thì:binhsua122::binhsua122::binhsua122:

Tại cậu ko biết tìm cách click khác ấy :|
Tớ mần cũng nhanh mà :-s tầm 2-3p lkà xong

Tại cậu ko biết tìm cách click khác ấy :|
Tớ mần cũng nhanh mà :-s tầm 2-3p lkà xong
nhưng phải click nhiều lần + liên tục :(. ko như trc đc 65ex 1 phát . đến lv 7 mới có con đó :(( . Lập nick fb đã khó + mất time rồi thì chớ :binhsua122:

nhưng phải click nhiều lần + liên tục :(. ko như trc đc 65ex 1 phát . đến lv 7 mới có con đó :(( . Lập nick fb đã khó + mất time rồi thì chớ :binhsua122:
Chờ và lập 30 giây là cao.. Thời gian còn lại quất nhanh gọn

Từ lv 1 tới 7 cũng rất nhanh. h` nó ra cái khác ùi. cậu nghiên cứu ih :">

ko làm galaxy ko biết làm con gì nữa:binhsua144:

muốn k bị bắt veri phone thì bạn làm thế này.Lúc bạn tạo nick bằng ip us.Nếu nó bắt veri phone thì bạn nhảy ra dùng ip Việt Nam.Đăng kí lại bằng chính cái mail bạn vừa reg bằng ip us ấy.Nó sẽ bảo bạn veri bằng mail luôn.K bắt add phone nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,642
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week