Help Cho em hỏi cách withdraw với Paypal Business

thienvan07

Junior
Reactions
65
MR
0.012
Chào các bác. Em chưa từng withdraw paypal business về thẻ NH. Cho em hỏi là mình dùng tên cá nhân withdraww thì có được không ạ.

Cảm ơn các bác.

Mình cũng có thắc mắc giống bạn ! cho mình hỏi ké là mình không tìm thấy nút withdraw trên tài khoản business ! chỉ có nút send money thôi ! thấy bảo là phải chuyển ttiền cho tài khoản paypal thông thường mới withdraw được đúng không các bạn ? cám ơn các bạn

Mình cũng có thắc mắc giống bạn ! cho mình hỏi ké là mình không tìm thấy nút withdraw trên tài khoản business ! chỉ có nút send money thôi ! thấy bảo là phải chuyển ttiền cho tài khoản paypal thông thường mới withdraw được đúng không các bạn ? cám ơn các bạn
Business vẫn rút bt nhé

mấy ông tướng có cái thẻ sacombank mà thấy người ta vào hỏi tranh thủ quảng cáo dịch vụ

share tut cho chết đói bây giờ

Bank add trước khi up name business >>> withdraww sẽ là tên gốc đăng ký Paypal
Bank add sau khi acc đã update name business ? khi withdraw sẽ theo tên name bussisness

Nếu tên tài khảon ngân hàng mà khác tên đc withdraw sẽ refund ngược về Paypal

mấy ông tướng có cái thẻ sacombank mà thấy người ta vào hỏi tranh thủ quảng cáo dịch vụ

sacombank nào bác :) bác cứ share đi =))

Bank add sau khi acc đã update name business ? khi withdraw sẽ theo tên name bussisness

bác cho em hỏi với ạ

Khi up lên Business name thì nó có 2 cái name lận.

1. Personal (đại khái là thế vì giờ em k truy cập pp đc) Name : cái này em thử bấm đổi 1 lần thì nó bắt gửi giấy tờ chứng minh mới cho đổi.
2. Business Name : cái này em thử đổi 1 lần thì đổi ok thoải mái.

vây bác cho em hỏi là em add bank vào withdraw thì tên nào em của phải trùng tên bank ạ? (1) hay là (2) thế bác?
Em cảm ơn.

bác cho em hỏi với ạ

Khi up lên Business name thì nó có 2 cái name lận.

1. Personal (đại khái là thế vì giờ em k truy cập pp đc) Name : cái này em thử bấm đổi 1 lần thì nó bắt gửi giấy tờ chứng minh mới cho đổi.
2. Business Name : cái này em thử đổi 1 lần thì đổi ok thoải mái.

vây bác cho em hỏi là em add bank vào withdraw thì tên nào em của phải trùng tên bank ạ? (1) hay là (2) thế bác?
Em cảm ơn.

tên chủ tài khoản bank phải trùng tên 2, tức là business name

Làm hẳn cho cái ACB chứ sacom làm gì chứ :D

sau khi up lên pp business, mình add bank name là Vietcombank thì có đúng ko bạn? hay phải viết đầy đủ tên tiếng anh của vietcombank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom