• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Cho e joi ve robofrom trong offer

drogba123

Junior
Reactions
26
MR
0.000
H ROBOFORM CUA? MÌNH KO ĐIỀN THÔNG TIN ĐK KHI ĐĂNG KÝ ĐƯỢC KHI CHẠY SANDBOX LÊN ĐĂNG KÝ ACCOUNT ĐE? LÀM OFFER Ý.TOAN PHẢI ĐIỀN THÔNG TIN BẰNG TAY LÂU LẮM HIC
BÁC NÀO PRO OFFER GIÚP EM VS E XIN HẬU TA

HJ HJ
:binhsua57:

Last edited by a moderator:
em cũng đang thắc mắc giống bác

Anh em có ai biết củ tỷ về món này mách cho newbie như em. Xin cảm ơn

em cũng đang thắc mắc giống bác

- - - Updated - - -

các pro cho hỏi hiện tại dung pm proxifer bản mấy để làm offer, mình mới dow bản 2.9 về check sock thì thấy die hết, mà trong tool offer thì live

TINH HINH LA E MOI LAM OFFER MAY TINH CUA? E KO DANG KY DK BANG ROBOFROM KHI CHAY FACE IP VA CHAY PHAN MEN SANDBOX BAC NAO PRO BIET BAO? E VS E XIN HAU TA.HJHJ

Roboform bản nào , có crack chưa , sandbox bản nào , FF ver mấy , và quan trọng hơn hết là viết tiếng việt có dấu giùm :binhsua21:

má, đọc xong uống thuốc lun, ko có ý nghia~ gì hết
viết có dấu coi nào

Thảo luận Cho e joi ve robofrom trong offer

E mới làm offer e cài ROBOFROM VÀ SAND BOX.KHI KHÔNG BẬT SANDBOX THÌ VÀO WEB VẪN ĐĂNG KÝ DK BẰNG

ROBOFROM KHI BẬT SANDBOX KO ĐANG KY ĐK BẰNG ROBOFROM BÁC NÀO PRO OFFER GIÚP EM VS E XIN HẬU TA

HJ HJ

:binhsua21:

Ngôn ngữ thế hệ 10x là đây ,đọc đi đọc lại mấy lượt rồi mà vẫn ko hiểu muốn hỏi cái gì @@

Ngôn ngữ thế hệ 10x là đây ,đọc đi đọc lại mấy lượt rồi mà vẫn ko hiểu muốn hỏi cái gì @@
chuẩn, khi trưa đọc xong đi uống thuốc lun

H ROBOFORM CUA? MÌNH KO ĐIỀN THÔNG TIN ĐK KHI ĐĂNG KÝ ĐƯỢC KHI CHẠY SANDBOX LÊN ĐĂNG KÝ ACCOUNT ĐE? LÀM OFFER Ý.TOAN PHẢI ĐIỀN THÔNG TIN BẰNG TAY LÂU LẮM HIC
BÁC NÀO PRO OFFER GIÚP EM VS E XIN HẬU TA

HJ HJ

Bạn nói rõ Hơn đi! không điền đc khi nào!.........Khi làm các con offer hay khi Dùng sandboxx rồi mở các con off đó!

- - - Updated - - -

các pro cho hỏi hiện tại dung pm proxifer bản mấy để làm offer, mình mới dow bản 2.9 về check sock thì thấy die hết, mà trong tool offer thì live

Dùng bản 3.15 là ổn định nhé bạn! :)

Có 2 giải pháp:
1. Là người ta chỉ dùng sandboxie để chạy các con download thôi, nó chạy xong trả trang thanks you lên thì ko phải điền gì hết (đối với off download), còn bình thường chạy ở ngoài cần gì chạy trong sandboxie?
2. Nếu muốn chạy trình duyệt làm offer trong sandboxie thì vào Sandboxie setting của nó, Tìm phần All application, đánh dấu vào Roboform nhé

cho e hoi ve robofom

Bạn nói rõ Hơn đi! không điền đc khi nào!.........Khi làm các con offer hay khi Dùng sandboxx rồi mở các con off đó!

- - - Updated - - -

Dùng bản 3.15 là ổn định nhé bạn! :)

khi chay sandbox anh ak binh thuong van dung duoc

:binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz