• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cho e hỏi chút về visa ACB

cảm ơn bác, mà yêu cầu mã code 10 là sao bác.Lúc thanh toán trình tự nó yêu cầu gì
Mã code 10 của Visa dùng để xin cấp phép giao dịch do NH thanh toán gửi lệnh về NH phát hành xin cấp phép giao dịch khi thẻ bị lỗi hoặc nghi ngờ thẻ giả, thẻ bị gian lận nhé

mới google xong, đúng là ATM quẹt vô tư huống hồ debit, hôm nào test phát, mỗi lần đi siêu thị mắc rút tiền phiền phức. :(
Quẹt được hay không là do tính năng của thẻ theo từng ngân hàng khác nhau bác ạ không phải ATM nào cũng quẹt được thường thẻ ATM chỉ rút tiền thôi, Có thắc mắc gì về thẻ cứ hỏi em, em chuyên về Thẻ :D

hóng, cùng câu hỏi, nhiều lúc em nó hỏi thẻ hay tiền mặt, toàn nói tiền mặt, chả dám nói thẻ :(
Quẹt thử cho biết bác, giờ dùng thẻ nhiều mà :D Em có 7-8 cái thẻ liền quẹt mỏi tay :)))

Quẹt thử cho biết bác, giờ dùng thẻ nhiều mà :D Em có 7-8 cái thẻ liền quẹt mỏi tay :)))
thẻ 24h của VCB được quẹt ko bác hay mình cần đăng kí gì để quẹt

thẻ 24h của VCB được quẹt ko bác hay mình cần đăng kí gì để quẹt
:D được, thẻ atm nào cũng quẹt được hết, cái pos giống cái máy atm thôi. ngân hàng nào thuộc smartlink hoặc banknet là quẹt được hết, hầu hết các bank đều thuộc 1 trong 2 cái đó.

thẻ ATM VCB quẹt thoải mái nhé, sau đó nhập pin vào
còn thẻ visa thì quẹt xong nó bắt ký tên
đi siêu thị thì thoải mái, ăn buffet bbq vô tư
chứ đi mấy cửa hàng nhỏ, hay nhà hàng quán nước bình dân mà đưa thẻ là nó tát cho vỡ alo:D

mấy chỗ khác mình ko biết, nhưng riêng quẹt ở siêu thị ko mất phí gì cả hóa đơn nhiêu quẹt tốn nhiêu

Vì siêu thị họ trả fee cho bạn, hoặc siêu thị với ngân hàng có liên kết hợp tác.

Quẹt không mất phí là do nơi bán chịu chi phần phí cho khách hàng luôn để tăng tính cạnh tranh. Thực ra những cửa hàng tư nhân có quẹt thẻ mà khách nào vô quẹt thẻ tín dụng người ta cũng ngại lắm, không thích dù người ta vẫn chấp nhận chịu phí.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom