Cho e được tâm sự về suy nghĩ của e bây giờ..

baolinh270595

Newbie
Reactions
8
MR
0.188
E là sinh viên năm 2 của đh Mỏ. e học CNTT ạ. E thích ngành này vì được tiếp xúc với máy tính nhiều hì. Nhưng đến lúc đi học vào chuyên ngành thì e cảm thấy ko hiểu gì cả. lập trình nó trừu tượng với e quá hay bởi vì e ko yêu thích và ko học nó 1 cách nghiêm túc. E lười học. Nhưng e có thể ngồi cả ngày với máy tính để click mấy trang quảng cáo, lướt fb ..vv. Nói thật là đi học e ko học đâu, nhưng ko bao giờ e bỏ 1 buổi nào. đến kì rồi thi thôi. điểm lẹt đẹt lắm. kì trước vì e ko biết lịch học từ trong hè nên bị cảnh cáo rồi.Kì này các môn khó lắm, e sợ e bị đuổi mất. E đang bàn với chị cho e nghỉ đi làm. e tính vừa làm kiếm tiền để theo các anh MMO kiếm tiền. vì e thích lắm. Nếu như e nghỉ học có ai chịu thu nhận e không?ai thật lòng e xin cắp sách theo học ạ!!

có bạn nữ nào cần sp ko :D

E là sinh viên năm 2 của đh Mỏ. e học CNTT ạ. E thích ngành này vì được tiếp xúc với máy tính nhiều hì. Nhưng đến lúc đi học vào chuyên ngành thì e cảm thấy ko hiểu gì cả. lập trình nó trừu tượng với e quá hay bởi vì e ko yêu thích và ko học nó 1 cách nghiêm túc. E lười học. Nhưng e có thể ngồi cả ngày với máy tính để click mấy trang quảng cáo, lướt fb ..vv. Nói thật là đi học e ko học đâu, nhưng ko bao giờ e bỏ 1 buổi nào. đến kì rồi thi thôi. điểm lẹt đẹt lắm. kì trước vì e ko biết lịch học từ trong hè nên bị cảnh cáo rồi.Kì này các môn khó lắm, e sợ e bị đuổi mất. E đang bàn với chị cho e nghỉ đi làm. e tính vừa làm kiếm tiền để theo các anh MMO kiếm tiền. vì e thích lắm. Nếu như e nghỉ học có ai chịu thu nhận e không?ai thật lòng e xin cắp sách theo học ạ!!
trên này không biết bao nhiêu tâm sự
chốt câu cuối có ai nhận e làm đệ tử không .nghe nản

"lập trình nó trừu tượng với e quá hay bởi vì e ko yêu thích và ko học nó 1 cách nghiêm túc... Nhưng e có thể ngồi cả ngày với máy tính để click mấy trang quảng cáo, lướt fb ..vv'
-mình thấy lập trình cũng ko quá khó với người ngồi cả ngày mà ta?
'E là sinh viên năm 2 của đh Mỏ. e học CNTT ạ. E thích ngành này vì được tiếp xúc với máy tính nhiều hì. Nhưng đến lúc đi học vào chuyên ngành thì e cảm thấy ko hiểu gì cả. lập trình nó trừu tượng với e quá hay bởi vì e ko yêu thích và ko học nó 1 cách nghiêm túc.'
-hoá ra là bạn thích cái máy tính,chứ bạn có thích lập trình đâu ^^
thôi chúc em sẽ có người nhận,nhưng họ nhận rồi thì em vừa làm vừa học đi :)

đánh bạc k :D

lập trình mình học trung tâm bên ngoài, dễ hiểu, 100% thực hành, còn đh thì k biết sao vì mình k học đh :D

:) cố làm MMO cho nhiều $$$$$$ vào nghe ngóng tin chuẩn bị có khả năng out thì $$$$$$$$$$$$$ vào là lại hoc thôi

:rolleyes: weo căm tu cái bang

đánh bạc k :D

lập trình mình học trung tâm bên ngoài, dễ hiểu, 100% thực hành, còn đh thì k biết sao vì mình k học đh :D
Thầy mình dạy trung tâm ở ngoài bảo ............. Tụi học viên nó ngu + đầu đất lắm................học kiểu cầm tay chỉ việc thôi chữ não íu có cái gì @@. Mặc dù mình sv mà não mình cũng để làm cảnh đây @@

Thầy mình dạy trung tâm ở ngoài bảo ............. Tụi học viên nó ngu + đầu đất lắm................học kiểu cầm tay chỉ việc thôi chữ não íu có cái gì @@. Mặc dù mình sv mà não mình cũng để làm cảnh đây @@
thầy nào ăn nói có duyên vậy bạn?

ông thầy nào nc mất cảm tình vậy ? lớp mình học đa số cũng toàn tụi sinh viên đại học không, bách khoa cũng có. Mà tùy đứa, lập trình đòi hỏi tư duy tốt mà :D
Bác nhận em ko :rolleyes:

có vốn + máu liều thì quất :D

Đại học Mỏ thì thôi thớt ráng kiếm Mỏ mà đào cho nhàn lại có tiền nhé. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week