Ask Chờ duyệt bật kiếm tiền mất bao lâu ?

alopay

Senior
Reactions
203
MR
0.001
Từ khi có chính sách mới, các bác đã đợi duyệt mất bao lâu ? vài tuần ? hay vài tháng ? cần thêm thông tin có bác nào được duyệt nhanh cho thêm thông tin nào

Từ khi có chính sách mới, các bác đã đợi duyệt mất bao lâu ? vài tuần ? hay vài tháng ? cần thêm thông tin có bác nào được duyệt nhanh cho thêm thông tin nào

View attachment 115844
mình cũng 4 tháng, nội dung ko liên quan tới chính sách cộng đồng và vi phạm rule của nó thì sẽ được duyệt, vì lần này là người duyệt nên có hơi lâu

hôm qua mới đăng cái hình kia lên thì 2 tiếng sau ăn ngay 1 gậy, mấy bác cho em hỏi chút, trong 3 tháng đó em không bị nữa, thì sau này trạng thái về với lúc ban đầu, đẹp không tỳ vết ? hay qua 3 tháng trạng thái vẫn đẹp nhưng có tỳ vết ạ ? ví dụ cố gắng qua 3 tháng rồi thì nếu có bị lại thì nó tính là lần 1. hay tính là lần thứ 2 ạ? và bị như vậy có còn được xem xét bật kiếm tiền nữa không ? ai biết và đã từng trải cho em biết nhé, thank mọi người

View attachment 115880
hôm qua mới đăng cái hình kia lên thì 2 tiếng sau ăn ngay 1 gậy, mấy bác cho em hỏi chút, trong 3 tháng đó em không bị nữa, thì sau này trạng thái về với lúc ban đầu, đẹp không tỳ vết ? hay qua 3 tháng trạng thái vẫn đẹp nhưng có tỳ vết ạ ? ví dụ cố gắng qua 3 tháng rồi thì nếu có bị lại thì nó tính là lần 1. hay tính là lần thứ 2 ạ? và bị như vậy có còn được xem xét bật kiếm tiền nữa không ? ai biết và đã từng trải cho em biết nhé, thank mọi người
chưa trải qua nhưng theo những gì mình biết thông qua những trường hợp của mọi người khi mình tham gia Youtube Creator Forum thì hình như nó vẫn sẽ record (ghi lại) những lần bạn bị và vẫn tính số lần cho bạn.
Thực chất mình từng bị 1 lần dính strike nặng, và kể từ lần đó mình xóa tất cả những video vi phạm bản quyền dù là lỗi nhẹ nhất.
Và trả lời trong 1 survey của Youtube gửi cho mình, mình vẫn trung thực trả lời là đã dính strike rồi. thì tầm 1 tháng sau kênh mình được duyệt kiếm tiền.
Nói thẳng ra thì Youtube nó biết hết mọi cái mình làm. và nó muốn xem độ trung thực của mình. Nó muốn xem thử mình cố tình strike hay là vô tình. từ đó đưa ra quyết định duyệt kênh hay ko.
đó là từ kinh nghiệm của mình, còn có khác với của ngkhac thế nào thì mình ko biết.
Nhưng 2 3 ngày nay view giảm quá nên đang muốn bỏ luôn, kiếm mảng khác làm :))

kênh tự làm 100% thì 2 tuần là nó duyệt rồi bạn , còn đợi hơn 1-2 tháng coi như tạch rồi

Làm chủ đề vlogs thì dễ được duyệt hơn
Bác reup mà vi phạm thế kia thì bao giờ mới bật được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week