• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cho bạn phanvanluong86 vay tiền

Ads MMO

Staff member
Moderator
Reactions
3,694
MR
16.436
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Bạn phanvanluong86 có hỏi vay 1 đền 2 $, post vào đây cho nó có chõ so sánh, fun times nhưng mà vay thật đó nhá :))

31/10/2011
Bạn ý bảo mai mốt bạn ý trả, Mod nào ghé qua thì ban giúp, khi nào bạn ý trả thì unban :))
Bonus yahoo bạn ý : phanvanluong86 :))

Last edited by a moderator:
Cảm ơn Anhchoiratien đã cho vay 2$.Qua LR: U9482252 và sẽ hoàn trả vào thứ 6

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

Fantasy__bOm cho mình vay không ? 1$

Vay sô lương lớn chơi hyip đc à nha

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

Ai bảo lãnh cho bác thế? có lãi thì mình cho vay, hehe

đây là hình thức đảm bảo hả bác? vay có lãi không? mình cho vay:binhsua119:

Không có gì đảm bảo đâu, bạn ý hỏi qua yahoo mình ngại chụp hình linh tinh thì làm cái topic khỏi scam thì còn biết đường mà ban =))

Không có gì đảm bảo đâu, bạn ý hỏi qua yahoo mình ngại chụp hình linh tinh thì làm cái topic khỏi scam thì còn biết đường mà ban =))

Ôi! bác tốt bụng quá, cho em vay 2$ thứ 6 trả 3$ này, hehe:binhsua57:

topic này mở ra với mục đích gì? đọc ko hiểu TMOD nói gì cả. vay là thỏa thuận giữa 2 người chứ liên quan gì đến 4rum.? ko nhầm thì 4rum chỉ giải quyết scam đối với mem của 4rum chứ ko chứng giám cho đôi tình nhân vay lãi cả

topic này mở ra với mục đích gì? đọc ko hiểu TMOD nói gì cả. vay là thỏa thuận giữa 2 người chứ liên quan gì đến 4rum.? ko nhầm thì 4rum chỉ giải quyết scam đối với mem của 4rum chứ ko chứng giám cho đôi tình nhân vay lãi cả

:| Bạn phanvanluong86 có pm qua yh vay tiền mình, mình lập cái topic để có cái mà đối chứng sau này nếu chẳng may bạn ý quịt thôi, có gì qua trọng đâu :|

và kiếm thêm vài nhân chứng để sau này mất tiền thì kiếm đông mình.thế thôi =)) bác tmod nhở

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 11:00 PM ----------

trả lại bác một cái thanks rồi đáy nhé

Thứ 7 rồi, chưa thấy tiền =))

Bạn ý bảo mai mốt bạn ý trả, Mod nào ghé qua thì ban giúp, khi nào bạn ý trả thì unban :))
Bonus yahoo bạn ý : phanvanluong86 :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,022
171,074
Latest member
nhacaiuytin140

Most discussed of week

Most discussed of week

Back