Chính xác MMO4ME.com Forum là gì?

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,313
MR
49.183
Chào các bạn,

Thật sự mình không muốn hỏi những câu này, nhưng qua rất nhiều vụ việc vừa qua, mình buộc phải tự hỏi lại xem mình đã làm sai điều gì?

Đâu tiên mình xin định nghĩa lại một số vấn đề xem có đúng không nha:
  1. MMO4ME.com Forum là gì?
    • MMO4ME.com Forum là nơi để tất cả mọi người vào đây và cùng chia sẻ kinh nghiệm kiếm tiền trên mạng
  2. Members MMO4ME.com là gì?
    • Là những người có nhu cầu kiếm tiền Online
    • Là những người muốn có được một sân chơi bổ ích và trong sạch không SPAM, SCAM
  3. BQT MMO4ME.com là gì?
    • Là những người quản lý Forum để mọi người có được sân chơi tốt và trong sạch, không SPAM, SCAM
  4. BQT MMO4ME.com từ đâu ra?
    • Từ những người mà mọi người cho là uy tín và giỏi tại Forum
    • Họ cũng giống mọi người, cũng có nhu cầu kiếm tiền riêng của mình để có thể làm những việc họ muốn
  5. BQT MMO4ME.com đã làm gì?
    • Các MOD: Thức ngày đêm để dọn dẹp SPAM, SCAM và giải quyết các Report, Support của Members
    • Các Admin:
      • Phải lo về Server, chi phí hoạt động Forum hàng tháng
      • Giải quyết những vấn đề mà MOD không giải quyết được
    • Tìm phương pháp bảo vệ sân chơi của mọi người sao cho nó thật tốt
    • Tổ chức Events,...
  6. BQT MMO4ME.com được lợi gì?
    • Banner quảng cáo: Tháng có tháng không, được 1,2 cái xem như cho có
    • Phí duy trì của các dịch vụ: Đếm tất cả trên đầu ngón tay những dịch vụ có đóng phí
Các bạn cho mình ý kiến về những vấn đề này với nha. Để hy vọng mình tìm được phương án và đường đi đúng hơn cho Forum.

Cám ơn các bạn rất nhiều vì đã ủng hộ Forum.
Thân

Cuộc chiến giữa thiện và ác là mãi mãi, cùng đồng hành.
Nếu 0 có cái ác, thì sẽ 0 có khái niệm cái thiện, sẽ 0 có sự phấn đấu để sinh tồn.

Cuộc sống là phải biết thích nghi, và tự tìm cho mình 1 môi trường sống để có thể sống lâu.

Upvote 0
Chắc mấy ông newbie hỏi linh tinh chứ j :D chắc ai cũng nghĩ mmo4 kiếm nhiều $ nên MOD có lương nhưng thực chất làm không công, làm vì có thời gian và đam mê công việc thôi

Upvote 0
rất đơn giản mmo4me là lên mạng kiếm tiền theo đúng năng lực của mềnh ko Scam người VN là đc

Upvote 0
What's are you want from Make Money Online? (Just 5 character and string to lower)

Upvote 0
medium-08030de9e0fd4fb1bbc564c2abf10fae-650.jpg........................................................................

Upvote 0
vụ này thấy pác Bao k đả động gì là phải hiểu rồi , 4rum chỉ là công cụ còn bản thân mới là người quyết định, phòng bệnh hơn chữa bệnh....tự lo cho bản thân trước thì hay hơn :binhsua14:
Shin đã lên tiếng rồi, vụ việc chấm dứt ở đây nhé, mọi người đừng bàn ra tán vào nữa, mỏi lắm rồi :binhsua16:

Đả động gì bây giờ, mình ko nắm rõ tình hình mà , tối thức coi bóng đá, sáng đi BV lo cho người than, tranh thủ rảnh thì cạp kiếm chút $$$ nên ko theo dõi thường xuyên được !!!:binhsua10:

Upvote 0
Vote cho BQT

Tốt nhất là hồn ai lấy giự đi
Hãy tự bảo vệ bạn trước khi người khác bảo vệ
Đừng ỷ đổ thừa vào BQT

Upvote 0
Mình nghĩ forum cũng như 1 cái sân bóng vậy, member vài đá bóng, BQT là trọng tài, ai phạm lỗi thì phạt, cùng lắm là thẻ đỏ đuổi khỏi sân, ra khỏi sân rồi BQT bọn mình đâu có quyền gì nữa, muốn nhưng không làm gì được :|

Upvote 0
tình hình từ lúc Shin ra mặt 4rum đã ổn định trở lại, không còn bàn ra tán vào nữa, biết thế Shin lên tiếng cách đây 1 2 hôm thì đã không có chuyện gì rồi . Thôi ăn mừng thôi chuyện qua rồi :binhsua25:

Upvote 0
Ở đâu mà chả có những lúc sóng gió. Mình tham gia nhiều forum nhưng đích cuối cùng mình chọn vẫn là mmo4me. Nhờ forum mình cũng kiếm được chút tiền riêng, có thêm kinh nghiệm thương trường :))
Chúc 4rum mình ngày càng lớn mạnh. Hy vọng 1 ngày nào đó dc làm mod =))

Upvote 0
Ở đâu mà chả có những lúc sóng gió. Mình tham gia nhiều forum nhưng đích cuối cùng mình chọn vẫn là mmo4me. Nhờ forum mình cũng kiếm được chút tiền riêng, có thêm kinh nghiệm thương trường :))
Chúc 4rum mình ngày càng lớn mạnh. Hy vọng 1 ngày nào đó dc làm mod =))

Upvote 0
rất đơn giản mmo4me là lên mạng kiếm tiền theo đúng năng lực của mềnh ko Scam người VN là đc

nó đã Scam rồi còn tha ai thấy $ lá sáng mắt mắt lên à.

Upvote 0
MMO4ME còn là nơi giao lưu, quen biết thêm nhiều bạn bè chân chính, đôi khi cũng gặp những kẻ lừa đảo nhưng cần thiết là mỗi người phải tự bảo vệ bản thân thôi. Bonus thêm câu : Đường dài thấy sức ngựa, ngày dài biết lòng người.

Chúc ae kiếm nhiều $ trên MMO4ME :m121:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
thành viên mới

em la member moi may bac giup em nhe' chua biet gi ca:binhsua27:

Upvote 0
admin đã lên tiếng :m121:

Upvote 0
MMo4me là ngôi nhà chung cho mọi ngừơi học cáck kiếm tiềng - lừa tiền - lừa người hoặc bị người lừa - Là nơi thì thố tài năng của tất cả mọi ngừời - Giữa scammar và người bị Scam mer :)
Đơn giản vậy thôi ! Ai khôn người ấy sống - ai ngu thì bị mất itền

Upvote 0
Tớ nghĩ nó đơn giản thế thôi - Các bạn đừng ném đá nhé !

Upvote 0
Từ lúc em zô 4r thì chỉ toàn thấy những vụ scam đình đám, học được chút ít kinh nghiệm từ nó. Hiểu thêm được thực trạng của thế giới ảo cũng chẳng khác gì ngoài đời thực. Tốt xấu lẫn lộn. Ngoài đới thực gặp được người tốt thì đó là cái phúc, gặp người xấu thì đó là cái mệnh phải chấp nhận, chứ ai giúp được.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week