SCAM Chính thức tố cáo Filestay.com scam

longu

Junior
Reactions
80
MR
0.124
Đã hơn 2 tuần trôi qua và ko thấy pay, pm ko thấy trả lời mặc dù có thấy đăng nhập nên chính thức tố cáo Filestay scam, anh em ai bị scam vui lòng lên tiếng để mod có hình thức xử lý

hic hic. chưa được pay lần nào. chờ mỏi cả cổ. trong khi danh sách request ngày càng dài. o_O

bác ấy có đóng bảo hiểm đâu , dù có đóng đi nửa không đủ tiền trả cho uploader đâu . xử lí cùng lắm banned , tiền bác ấy nắm hết củng bó tay thôi , sale ngày càng nhiều không lẻ filestay ra đi vậy sao..

hix sao không chọn mấy host lâu năm làm ăn uy tín như UL RG Ryu chọn mấy host việt nam làm gì cho ăn cam vậy

mổi host có cái hay riêng , mấy host UL RG Ryu này vốn mạnh . Filestay từ khi paygate hold tiền mới đi xuống , không biết còn sống sót nổi không , ôi tiền của mình :(

mấy host vietnam mới ra gần đây có thể nói là không thể cạnh tranh nổi với các cụ lâu năm. ra bao nhiêu host mới thì cũng chỉ có dvu up+down chả có gì mới, ra vài tháng rồi cũng cuống gói thôi :cool:

liệu mấy host việt nam như koofile, redload có nối gót theo không
em đang chiến đấy nhớ @@

liệu mấy host việt nam như koofile, redload có nối gót theo không
em đang chiến đấy nhớ @@
làm ăn chụp giựt mà.

koofile chắc ko làm ăn chộp giật , tại thấy phong cách làm việc cũng chuyên nghiệp !

Nói chung ban đầu thì chẳng có host nào lập ra để làm ăn chộp giật cả, ai chẳng muốn phát triển lớn mạnh rồi cứ ngồi đếm tiền. Chỉ đến khi gặp vấn đề trục trặc như bị report DMCA nặng, CP, JB, Rape,... hay server lỗi, mất dữ liệu hoặc làm ăn thua lỗ không đủ tiền bù server hàng tháng thì họ mới phải cuốn gói đi thôi. Nên mấy host mới hiện tại mình cũng đợi một thời gian xem sao.

nghe cái tên từ đầu đã chẳng muốn chơi roài =))
tên gì tên File Sờ tay =))

hix sao không chọn mấy host lâu năm làm ăn uy tín như UL RG Ryu chọn mấy host việt nam làm gì cho ăn cam vậy
Ryu là host nước ngoài hả thím? :D

vỡ nợ thì scam thôi, nước nào cũng vậy, nhìu khi có biến động là scam, đừng quy chụp vào VN ;)

tạm dừng ko chiến

Web vẫn vào bt mà nhỉ, chắc do PG hold tiền và tiềm lực tài chính chưa đủ mạnh để trả các bạn và tiếp tục duy trì server, các thím cừ bình tĩnh xem sao, có tiền PG hold thì chắc là ok thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week