SCAM Chính thức report Scammer saolamiu + MOD gmb409

Status
Not open for further replies.
Ông nói nhiều quá, ông bán site thì tiền chỉ đc 1k$ chứ nhiêu, chưa kể PP mất 4-7 ngày rút. Với số ngày đó, mems dep vào cũng kha khá rồi. Vả lại ông ôm PM của người ta bỏ chạy, rồi ông dựa vào cớ mẹ bệnh nên buộc phải như vậy. Vậy chắc ai có người thân bị ung thư đều phải đi ăn cướp, ăn giựt như ông sao? Nghĩ lại đi, ông sống không có đức thì cho dù qua kiếp nạn này, ông cũng sẽ bị kiếp nạn khác, nặng hơn giáng vào thôi.
mình không ôm PM chạy đi đâu hết bác à, mình vẫn ở đây mỗi ngày. tiền dep vào cũng có tiền cash ra, trong 1 ngày kiếm 1k$ là chuyện không thể bác à, còn vào viện thì ko ai thương bác cho bác nợ đâu.

Em dù có muốn refund cũng không được, vì hiện em không giữ paypal của site. Và khi em bán site em cũng không nghĩ đến trường hợp như này đâu. Em mệt mỏi lắm rồi, mấy bác muốn công an hay xã hội đen cũng được vì giờ gia đình em cũng ôm cục nợ rồi, em cũng ko còn gì hết. Mấy bác bảo em đưa ra lý do con nít lừa mấy bác, em không bất hiếu đến mức mong muốn mẹ mình bị ung thư đâu. Hình ảnh như này các bác đã vừa lòng chưa, giờ u lan đến màng nhĩ rồi, mẹ em mổ rồi. Cần thì em chụp post lên luôn. Các bác vừa lòng chưa. :( Em giờ chỉ mong bệnh tình mẹ em thuyên giảm thôi, em không còn đủ tỉnh táo để suy nghĩ những việc khác đâu. Bằng chứng bán site thì em post lên rồi đó, mấy bác không tin thì em cũng chịu.
Tớ đã nói goy ! Đến giờ phút này ko có proff thực tế thì ko chứng minh được gì đâu nhé ! Giấy nhập viện à ? từng có trường hợp fake trên mmo này rồi đấy ! Gặp tận mắt chứng kiến là chuẩn nhất ! Giờ đem nó ra tác dụng gì ?:eek::eek:

Mấy ngày trước sau khi bán site xong em còn định lên đây kêu gọi giúp đỡ ý chứ, em cũng không ngờ trên này tình người còn nhạt hơn nước miếng, vì đồng tiền con người ta sẵn sàng trù dập dù người khác đang đau đớn tột cùng.

vụ này căng đó....vào lâu năm rồi cũng chưa bh nghĩ là ông MOD đi scam đâu

Mấy ngày trước sau khi bán site xong em còn định lên đây kêu gọi giúp đỡ ý chứ, em cũng không ngờ trên này tình người còn nhạt hơn nước miếng, vì đồng tiền con người ta sẵn sàng trù dập dù người khác đang đau đớn tột cùng.
Cái đm, mày k có tư cách cm gì mà nói kiểu đấy.

Cái ảnh nó đưa lên mẹ nó có bị bệnh đâu cơ chứ !

Tao đang ăn cơm, đọc xong comment của mày phải chạy ra ói phát xong vô đây bình luận tiếp này..!!!! Mở miệng éo pik nhục !!

nhẹ nhàng xem nó refunds không, không thì buộc nhờ đến cảnh sát thôi ^_^
chào , chia buồn vs bác nhá, nạn nhân top 1 :confused::confused::confused::confused:

ăn cướp trắng trợn còn đòi ng khác rủ lòng thương à ! Hài vkl thằng này chắc ảo tưởng cmnr :p

Hóng thôi mà .. cũng thắc mắc chú có tư cách j mà phun ra câu này :D:D

Mẹ bạn mà biết bạn làm cái trò này thì bà thà chết còn hơn đấy, trả lại tiền cho người ta đi.

Trong 3 SMOD mình ko nghĩ sẽ có ai làm SCAMMER đâu. Vì mình biết cả 3 SMOD này. Cả 3 đều có công việc ngoài ổn định hoặc công việc MMO ổn định, thu nhập của họ cũng đủ sống trở lên nên họ sẽ ko bán danh 3 đồng như vậy đâu :)

biết mỗi smod @legialoc thu nhập khoảng 1k$/day.
cũng chưa để ý, forum có smod nào nữa bác nhỉ

đã ăn cướp còn đòi tình thương? trên này mọi thứ là ảo, bao giờ có thằng nào đến tận nơi gặp, nc, chụp ảnh về đây thì mới tin nhé =.="
ăn cướp trắng trợn còn đòi ng khác rủ lòng thương à ! Hài vkl thằng này chắc ảo tưởng cmnr :p
nhìn cái avatar muốn đi ngủ luôn T_T

Cái PM thì nếu bác nào thích em giao lại luôn, số tiền trong đó còn gần 200$, em lấy tiền của member đi đầu tư các site là lucrelab 300$, bnbtrades 120$, twizsales 20$, cho bác gmb mượn 340$ và 5tr trả nợ, trả tiền cho evolution, trả tiền cho member, trả tiền cho bọn thiết kế website.
Em sẽ giao toàn bộ những account có đầu tư tiền từ PM này nhưng em sẽ giao cho một Mod có uy tín trên mmo4. Các bác làm gì với nó thì tùy.
Cuối cùng cũng lòi ra Mod B cũng có phần, có $600 thôi à, rẻ thế. Tính xử lý số tiền bẩn đó thế nào đây :D

xin góp ý là người việt nam đừng có chém người việt nam tiền ảo nhưng ảnh hưởng đến đời sống là thật ở đời luôn có luật bù trừ xơi cái này thì sẽ mất cái kia , hãy chơi đẹp với người Viet nam với nhau , trả lại tiền đi , 99% toàn chống lại MOD GMB thì quả này chắc là phải xử nghiêm mới được

thế thằng mua site lỗ cmn 1k$.
P/s. của t 300$.
tự nhiên mua site 1k$ xong SCAM, éo tin được thằng này nó ngu thế,. Chắc ủng hộ mẹ bạn @saolamiu !!!
Trừ khi, mọi chuyện đều là giả dối, éo có bán site, bán siếc gì hết... Tự bịa ra 1 câu chuyện hài để lừa mọi người,.

nhớ đến cái vụ bác nào trên mmo bị hack acc yahoo, bx, lúc vụ str
bác ý bị hack acc nhưng bác ý vẫn hỗ trợ 50% những ai bán str cho cái yahoo mà bác ý bị hack.
Bố em luôn dạy là dù có nghèo đi ăn mày thì cũng ko đi trôm cắp của người khác!!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,790
Latest member
leeweixiao

Most viewed of week

Most discussed of week