SCAM Chính thức report Scammer saolamiu + MOD gmb409

Status
Not open for further replies.
Mình chỉ muốn lập Poll để lấy ý kiến member cho Staff dễ xử lý vụ này. Tránh người ta nói xử lý ko khách quan.
p/s: Mình ko tìm thấy trong rules box này chỗ nào ghi ko được tự ý lập poll. Nếu ko có rules thì bạn restore lại cái poll cho mình. Cám ơn.
Đọc Rule 4room đi cậu nhé.

Làm MOD 1 thời gian rồi liên kết làm 1 mẻ, nếu có lộ thì cùng lắm là unset , hạ cánh an toàn. Sướng thật, ko xử lý nghiêm rồi 1 số MOD khác thấy bất công rồi cũng làm tương tự thì khổ cả forum >.<

Theo dõi bạn từ lâu và thấy bạn rất thẳng
Thích tính cách của bạn

bác B chắc cũng đc kha khá nhỉ làm mod 1 TG tạo uy tín ăn đc 1 quả ngon VKL :D

http://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-cua-mmo4me-forum.115/
https://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/
https://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-report-scam.6443/
Mình search trong nội quy chung và nội quy box scam ko có chữ poll nào cả. Liệu forum có quá nhiều rules ko. Mem ko biết đường nào mà lần :D
:D forum có vài rule ẩn bạn à. Tìm chẳng thấy đâu. Kiểu như ko được lập poll các vấn đề liên quan đến BQT.

Toàn Mod với T-mod, chắc ít bữa cũng S-Mod. 4Room ày loạn rồi.
Biết khi nào mới trong sạch được.
Cứ lên được chứ xanh, chữ vàng là làm loạn.

:))) cứ c50 mà quất. ghét nhất bọn này. trc bị scam mất ...1$ :)))))))))))))))
thế thím có báo c50 ko =)) , ở 4rum mình chỉ thấy nhiều đứa to mồm bảo có người quen làm CA rồi báo C50 mà chả vụ nào làm đến nơi chốn cả :D :p

Toàn Mod với T-mod, chắc ít bữa cũng S-Mod. 4Room ày loạn rồi.
Biết khi nào mới trong sạch được.
Cứ lên được chứ xanh, chữ vàng là làm loạn.
Trong 3 SMOD mình ko nghĩ sẽ có ai làm SCAMMER đâu. Vì mình biết cả 3 SMOD này. Cả 3 đều có công việc ngoài ổn định hoặc công việc MMO ổn định, thu nhập của họ cũng đủ sống trở lên nên họ sẽ ko bán danh 3 đồng như vậy đâu :)

Còn TMOD, MOD thì ko chắc vì số lượng họ khá nhiều và việc set TMOD, MOD cũng ko khó khăn như SMOD :)

:D forum có vài rule ẩn bạn à. Tìm chẳng thấy đâu. Kiểu như ko được lập poll các vấn đề liên quan đến BQT.
lập poll thành viên thì dễ nhưng liên quan đến BQT thì ko đc :D Rule này hình như có nhưng chỉ là miệng chứ ko có ghi rõ vào rule. Nói chung liên quan đến BQT thì phải "cẩn thận" và "từ từ" , ko là bị gắn mác "chống phá forum" ngay. Xã hội giờ là vậy mà :D

lên nào lên nào . riêng lão bê bò gì đó là tội nặng lắm . Ko có cố ý PR site cho bạn thân scam thì riêng thằng saolamiu chẳng kiếm được 1 xu ( vớ vẩn lỗ tiền dựng site ) =)) . Banned mới thấy vừa lòng dân được chứ ko thể chỉ hạ mỗi chức MOD được =))
đi đâu cũng thấy thằng nhóc này @@

Trong 3 SMOD mình ko nghĩ sẽ có ai làm SCAMMER đâu. Vì mình biết cả 3 SMOD này. Cả 3 đều có công việc ngoài ổn định hoặc công việc MMO ổn định, thu nhập của họ cũng đủ sống trở lên nên họ sẽ ko bán danh 3 đồng như vậy đâu :)

Còn TMOD, MOD thì ko chắc vì số lượng họ khá nhiều và việc set TMOD, MOD cũng ko khó khăn như SMOD :)
Đừng có đổ thừa chi là nhiều hết. Nếu tmod, mod nhiều ói khó khăn thì ai biểu cho lên cho nhiều làm cái gì, lên mà hại mem à.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,873
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week