chính thức report BinBin28 và quản lý dưới quyền scam tiền ref các mem.

Status
Not open for further replies.
Hiccc...bạn nói vậy thì tại có người report bạn mới scam, còn nếu không có người report thì..."hehe ta vẫn chưa scam đâu nhé" !?!?

Sai, ko scam chứ ko phải chưa scam OK. Có thằng ngu nào kiếm cớ scam khi ít tiền nhất đâu. Những chủ thớt để cái title to đùng vậy thì có lẽ bạn ấy ko nhận đc $ từ mình. Nhờ Mod vào closed giúp, để nick mình cho đến khi mình giải quyết xong cho mem. Nếu Mod banned thì các bạn gặp mình ngoài yahoo, thân ái

Mình nghĩ BinBin28 và các mem nói chuyện lại
BinBin28 đưa ra thời hạn thanh toán cuồi cùng cho mem
Các mem cũng thông cảm cho BinBin28
Vậy cho biển yên sóng lặng!
Mình ko muốn thấy dân captcha nói scam nhau - captcha đã cực đủ rồi
:binhsua32:

thì có ai muốn report scam đâu, mình cũng thông cảm nên mới để từ lúc LR mới bảo trì xong tới giờ đấy chứ, nhưng vào topic, pm yahoo mà bác ấy chẳng thèm hồi âm 1 cái cho mình và 1 số người biết thì lấy gì để tin tưởng đây, nên đành báo scam thôi

Lời cuối cùng :

Những ai đã làm chung và gắng bó lâu dài trong thời gian qua thì hiểu binbin28 có scam hay ko . Còn lại, report kiểu này thì chào các bạn.
Mình ko biết bạn có vấn đề gì.Mình cung ko phải là quen biết với ai hết chả biết chủ thớt là ai cả. Nhưng mình cũng theo dõi thấy thực tế bạn làm như vậy là ko đúng.
Mình nói thiệt nếu bạn làm việc nhanh gọn thì ko có cái topic này đâu. Mà đã có rồi thì bạn nói do cái topic này bạn mới scam. Vậy nếu ko có topic này bạn có trả ko? Vì mình nghĩ sợ uy tin là trong lòng mỗi người thôi, việc việc đàng hoàng thì ko cần ai phải nhắc nhở đâu, lỡ có trễ hẹn thì cũng xin lỗi rồi làm việc lại cho đàng hoàng chứ trưởng nhóm mà bỏ mặc cho ae sống chết rồi bị phản ánh thì quay lại đổ thừa mem ko tin tưởng mình nếu xấu mình thì đó chỉ là 1 sự " độc tài"
Cuối cùng nếu bạn cảm thấy bản thân mình là một người uy tín biết tôn trọng sức lao động của người khác thì bạn nên chọn 1 cách xử sự tốt hơn nhé. Tốt nhất là nên trả lại tiền cho mem dù là trả rồi ko hợp tác với họ nửa cũng được. Vì thực tế bạn có ghét họ thì tiền đó cũng là do họ làm ra. Vậy nhé!! bạn tự suy ngẫm đi nhé!!

Sai, ko scam chứ ko phải chưa scam OK. Có thằng ngu nào kiếm cớ scam khi ít tiền nhất đâu. Những chủ thớt để cái title to đùng vậy thì có lẽ bạn ấy ko nhận đc $ từ mình. Nhờ Mod vào closed giúp, để nick mình cho đến khi mình giải quyết xong cho mem. Nếu Mod banned thì các bạn gặp mình ngoài yahoo, thân ái

cái này chưa chắc, biết bao nhiêu người cũng nói thế cuối cùng cũng scam đấy thôi. Cứ đóng bảo hiểm hết đi là chắc ăn nhất

Mình cũng chả liên quan nhưng đọc xong các comment cũng thấy ức chế :binhsua35:
Trước cũng captcha rồi nên không phải là không biết.Captcha là cực nhất trong các loại cực.PTC có auto thì uhm nó Scam thì cũng chả sao.Cười trừ.Vì chính mình cũng gian lận chứ đâu thật thà gì :binhsua30:
Còn captcha.Pro thì ko nói.newbie gà gà gõ còng lưng cả tuần mới đc 5$ -10$.Ai người ta chả mong đến lúc được nhận tiền.Bonus có 0,05 - 0,1 không thanh toán còn bị repost Scam chứ đừng nói đến tiền người ta ngồi gõ cả tuần.
Nói thẳng luôn là cái dis bố ghét nhất những thằng như mày đấy.:binhsua39:.Ok?Tao chả liên quan *** gì hết.Nhưng ngứa @ss với câu trả lời của mày là vì có Pic này nên mày Scam.Nếu dự án Scam mày ko nhận đc tiền = OK tất cả anh em đều thế.Thông báo rõ ràng ai ko thông cảm?Đây mày cầm tiền của người ta mày nói 1 câu ngứa đít như thế ah?Cái ddiss :m039:

Last edited by a moderator:
Nói túm lại :

Ai tham gia vào topic này thì không nhận đc thanh toán tức là mình scam các bạn đó. còn lại, đang nc qua yahoo. Nếu tình cờ muốn ném gạch. các bạn cứ tự nhiên. THÂN ÁI

- - - Updated - - -

Nói túm lại :

Ai tham gia vào topic này thì không nhận đc thanh toán tức là mình scam các bạn đó. còn lại, đang nc qua yahoo. Nếu tình cờ muốn ném gạch. các bạn cứ tự nhiên. THÂN ÁI

P/S : Mọi người đúng hết, ko ai sai trừ mình. Xin lỗi các bạn, còn chuyện riêng của mình thì ko ai hiểu nên chẳng muốn nói nhiều nữa, nhờ các Mod vào closed giúp thớt. Cảm ơn themen99 đã SMS cho mình biết tin. Chào các bạn

Ban mẹ cho rồi . Ông làm chủ nhóm thì ko sao. Người ta làm công tức nhiên nóng + mong đợi ngày trả $ nên lo lắng thì sẽ đòi ông liên tục rồi.
Ở đâu ra cái lý lẽ của bọn con nít đem vào đây thế

Đã đưa topic cảnh báo trước nhưng vẫn ko thấy hồi âm nên mình chính thức thông báo là BinBin28 đã scam tiền của ref nhé. Những ai đang làm ref captcha hay những cái khác cho BinBin28 và các quản lý của BinBin28 thì dừng ngay nhé, kẻo mệt mà chẳng có $ gì cả đâu.

Nhờ mod vào xử lý

Đây là topic cảnh báo : http://mmo4me.com/showthread.php?76...bin28-vao-giai-quyet-trong-48h-ko-se-bao-scam
cuối đầu chào bạn, 1 đối thủ nặng kí

Ai cũng biết captchatyper chỉ gõ ngon vào ban đêm. Mà ông ấy chỉ trả có 0.8$/1000 hình . Mà ban đêm đến 1$ -> 1.25$ tính giá cắt cổ như thế còn ra vẽ ta đây. Rồi bảo là scam xem như tiền công lúc giờ quản lý

ồ , lại là cái kiểu như Uy tín là gì , tại vì mọi người nói tôi scam nên tôi scam , vì tôi nghèo nên tôi được quyền ăn cắp , ăn cướp mồ hôi , sức lao đôngj của người khác? đê tiện vừa thôi @@

Nói túm lại :

- - - Updated - - -

P/S : Mọi người đúng hết, ko ai sai trừ mình. Xin lỗi các bạn, còn chuyện riêng của mình thì ko ai hiểu nên chẳng muốn nói nhiều nữa, nhờ các Mod vào closed giúp thớt. Cảm ơn themen99 đã SMS cho mình biết tin. Chào các bạn

dĩ nhiên mình lập topic này là ko mong nhận tiền từ cậu rồi. MOD cứ việc baned nick ngừoi cần ban và closed topic. Mình chỉ muốn cho mọi người biết điều cần biết thôi

- - - Updated - - -

cuối đầu chào bạn, 1 đối thủ nặng kí

có gì mà đối thủ chứ, sự thật phơi bày trước mắt thế thôi, chẳng ai muốn , tự làm thì tự chịu vậy ( cả mình và cả BinBin28)

Mịa,nói **** câu '' thằng nào làm trong group này mà vào rp thì ăn scam nhá'' làm tau điên cả óc, captcha làm đã mõi mắt còng lưng nên chỉ 1$ nó cũng quý mà **** thứ rẻ rách như mày lại nói thế . . . chết mije đi cho đời nó đỡ khổ :m133::m133::m133:

Nói túm lại :

- - - Updated - - -

đừng tưởng mày là trưởng nhóm capt mà muốn làm gì thì làm. có ngày mày cũng gặp quả báo thôi. ta cũng chả liên quan gì tới box captcha cả, thấy cách nói chuyện mấy dạy, ta tặng mày

ồ , lại là cái kiểu như Uy tín là gì , tại vì mọi người nói tôi scam nên tôi scam , vì tôi nghèo nên tôi được quyền ăn cắp , ăn cướp mồ hôi , sức lao đôngj của người khác? đê tiện vừa thôi @@

Xong ảnh chưa hả........... 1nuwar tháng rồi, wtf?

công nhận nói chuyện hài ghê, bị mang tiếng scam, scam lun cho bỏ ghét?

may mình có panel Qlink = paypal. và cả LR, nên tự làm

còn panel captchatyper xin dễ òm mà, sao phải làm công nhỉ?

Đã giải quyết xong! Close nhá! Ai còn vấn đề gì thắc mắc cứ pm Inbox mình!
Cứ gửi thực hiện quá trình thanh toán như bình thường!3
- captchatypes payment details

0.8$/1000code GOOD ( fee chuyển qua LR mình chịu )

- Min Pay 2.5$ với những mem làm việc từ 4-8id
- Min Pay 3.5$ với những mem làm việc >8 id
- Hỗ trợ 2 hình thức thanh toán.
+ LR : Min pay như mục 5
+ VCB : Min pay 10LR với tỷ giá quy đổi 1LR = 20.500VNĐ
Các bạn đang đủ Min cứ yêu cầu Binbin28 thanh toán như mọi khi!

có giải quyết gì đâu mà xong

có giải quyết gì đâu mà xong
Mod đang tìm lệnh banned vì lâu quá ko dùng nên quên, chờ thêm tý nưa nhé...

Cho thêm 3 ngày giải quyết, chưa xong pm mình ban ngay lập tức !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom