Other CHÍNH THỨC MỞ KHÓA HỌC "LÀM CÒ XUYÊN QUỐC TẾ" => DROPSHIPPING

Status
Not open for further replies.

Mrmoney

Newbie
Reactions
83
MR
0.000
Buổi 1 : Phòng trà Grin - 518/17 Lê Văn Sỹ, Q3, Tp. HCM.
skyper: louisminhtan
yahoo: [email protected]

http://mmo4me.com/threads/offline-khoa-hoc-lam-co-xuyen-quoc-te-dropshipping.162650/

CHÍNH THỨC MỞ KHÓA HỌC "LÀM CÒ XUYÊN QUỐC TẾ" HAY CHÍNH XÁC HƠN LÀ KHÓA HỌC DROPSHIPPING TẠI HỒ CHÍ MINH.
• Do thời gian gần đây nhận được quá nhiều lời đề nghị của người khác về việc mở khóa học Dropshipping tại Tp.HCM. Vì hiện tại Tp.HCM chưa từng có nơi nào đào tạo BÀI BẢN, CỤ THỂ về cách thức tiếp cận thị trường này và vì trước đó mình cũng có quá nhiều công việc phải làm
• Hơn nữa, để mở ra được khóa học chất lượng và hiệu quả không phải điều đơn giản, kiến thức rất quan trọng, nhưng cách Trainning cho mọi người tư duy là chính cũng không kém phần quan .
• Và hôm nay mình đã sẵn sàng để giúp mọi người làm điều đó.
• Với kinh nghiệm 5 năm tham gia trong thị trường này, mình đủ tự tin để giúp bạn THÀNH CÔNG, chỉ cần bạn làm việc với thái độ NGHIÊM TÚC và tất nhiên là 1 chút CHĂM CHỈ.
KHÓA HỌC CÓ GÌ ĐẶC BIỆT?
1. Đây là khóa học về Dropship THỨ 2 tại VIỆT NAM, Và DUY NHẤT tại Tp.HCM (Tính tới thời điểm hiện tại).
2. Khóa học chỉ dạy OFFLINE, k dạy ONLINE (Điều này khỏi cần giải thích vì ai cũng biết lợi thế của việc học Offline).
3. Khóa học k chỉ dạy về kiếm tiền trên Internet mà còn dạy tư duy kinh doanh thực tế (Đây là điều quan trọng nhất, nó quyết định bạn tiến xa và thành công được bao nhiêu)
KHÓA HỌC DẠY NHỮNG GÌ?
Buổi Event (16-03-2014 ) là cơ hội để bạn mở ra XU HƯỚNG KINH DOANH hoàn toàn mới. Chính xác khi tham dự bạn sẽ hiểu rõ khóa học dạy gì và bạn sẽ làm gì.
HỌC PHÍ: 7 Triệu vnd/khóa
THÔNG TIN KHÓA HỌC: Bắt đầu nhận học viên sau buổi Event (16-03-2014 ) Giới thiệu về Dropshipping.
KHÓA HỌC DÀNH CHO NHỮNG AI?
• Như mình đã nói, mình k chỉ dạy cách kiếm tiền trên Internet mà còn dạy cách áp dụng mô hình Dropshipping vào thực tế trong bất cứ nghành nghề gì và cũng k yêu cầu những kỹ năng cao siêu cả nên khóa học này phù hợp với tất cả mọi người.
• Nếu bạn chưa từng biết tới Dropshipping nhưng bạn Đam Mê kiếm tiền và kinh doanh? Bạn hoàn toàn có đủ khả năng để tham gia vì mình sẽ dạy từ cơ bản nhất và Traning TRỰC TIẾP, Bạn k còn lo lắng về những câu hỏi trong khóa học.
• Nếu bạn là người đã nghe tới Dropshipping nhưng chưa có thành công và chưa kiếm được tiền, thì chắc hẳn bạn đang tìm cho mình 1 điều gì đó (Điều này mình biết). Ok, Mình sẽ giúp bạn thoát khỏi vòng luẩn quẩn này.
• Nếu bạn là chủ doanh nghiệp và muốn xây dựng cho doanh nghiệp mình 1 hệ thống Dropshipping hiệu quả, Phát triển thương hiệu, Mở rộng mạng lưới phân phối, Khóa học sẽ tư vấn và giúp bạn làm điều đó.
Lưu ý: Để xây dựng hệ thống Dropshipping chất lượng và lớn mạnh tại Tp.HCM khóa học chỉ nhận duy nhất 20 học viên, điều này giúp các học viên hỗ trợ lẫn nhau nhiều hơn và cũng tránh làm loãng thị trường.
Cũng cần nói thêm là, khóa học mở ra dành cho những người có mong muốn học từ trước và những người có thái độ nghiêm túc, nếu bạn k thích vui lòng KHÔNG COMMENT TIÊU CỰC.
Nếu bạn có đủ niềm tin vào tôi, HÃY ĐĂNG KÝ NGAY KHI CÒN CHƯA MUỘN! Add Skype: mygo4u

còn đây là một số droof của học viên khóa 1:

vttmyw

vttmfc

vttmsk

vttmss

vttmsx

Last edited:
Toàn bảng anh nhìn sướng mắt nhỉ

kiếm tiến bằng thể loại này đang hot

hot nếu người biết tư duy thôi bạn à người đó kiếm dc nhiều tiền còn không đi học cũng như ko :D

Công MMO loại 2 à :D

gạch đá thoải mái congmmo 8 9 10 luôn cũng dc :D. mở event trc khi ai cảm thấy ok thì học ko thì thui mà đâu bắt ép =)) mở cho coi tk chính chủ luôn :D show hình làm éo gì. tk chính chủ và hình y chang nhau

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week