Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

vấn đề bật nhiều trình duyệt + refresh liên tục mình cũng làm nhưng bật tầm 5 tab + 20-30s reload thì thấy ngốn Ram kinh khủng, để một thời gian thì hết cả Ram luôn, và mạng cũng dính "request time out" luôn
mọi người có bị thế ko?
mình chạy bt 1 ngày được 0.2
à hỏi lun nó pay vào ngày mấy hàng tháng vậy bạn?

vấn đề bật nhiều trình duyệt + refresh liên tục mình cũng làm nhưng bật tầm 5 tab + 20-30s reload thì thấy ngốn Ram kinh khủng, để một thời gian thì hết cả Ram luôn, và mạng cũng dính "request time out" luôn
mọi người có bị thế ko?
mình chạy bt 1 ngày được 0.2
à hỏi lun nó pay vào ngày mấy hàng tháng vậy bạn?
Tùy vào máy mà đặt tab chứ, mà để thì cũng phải kiếm trang nhiều nội dung, quảng cáo mà load. tốt nhất là mở tab xem phim online, tắt tiếng đi là ok. thỉnh thoảng kich cho chạy tập tiếp. Nó pay đầu tháng, nhưng đến tầm 20 thì $ mới về PP. Đúng thì thank nha. hè hè

bao lâu thì tk mình mới đc active zậy bạn ơi, mỗi lần muốn bật chương trình lại thì phải làm sao

Last edited by a moderator:
mỗi lần khởi động máy muốn bật chương trình thì sao bạn, ko thấy shortcut nó năm ở desktop
cái này tự khởi động cùng windows, nếu khi khởi động ko thấy thì vào startup của windows để khởi động nó chức năng tự khởi động cùng windows của gomez

cái này tự khởi động cùng windows, nếu khi khởi động ko thấy thì vào startup của windows để khởi động nó chức năng tự khởi động cùng windows của gomez
đúng rồi đó bạn. Nếu ko muốn nó hiện lên cái bảng GOMEZ thì bỏ dấu tích đi nhé

theo mình biết 1 ref đc active thì chủ ref đc hưởng 1$, 8$ tức bạn có 8 ref đc active đó, chúc mừng chủ thớt

theo mình biết 1 ref đc active thì chủ ref đc hưởng 1$, 8$ tức bạn có 8 ref đc active đó, chúc mừng chủ thớt
ref của mình active lâu rồi mà. chứ có phải tháng này mới active đâu. Mình cũng nghĩ là như thế, nhưng sao nó ko bonus ngay khi active mà phải đến mấy tháng sau ý

hôm nay vui quá, chiều còn pending, tối vào lại thì active rồi^^, cho hỏi là mở 1 máy nhiều acc thì ko đc nhưng mở 1 acc trên nhiều máy cùng ip đc ko nhỉ?

minh đăng ký sau 12h: acc chính pending, acc ref thi active và acc chính dc bonus 1usd.vãi hàng! moi thử thằng này chưa hiểu nó lắm.
không biết 1acc có cắm trên nhiều máy khác nhau, IP khác nhau dc ko máy pro.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week