Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

Mình treo VPS cpu 2.1ghz x 2, ram 3.5gb ko biết mấy ngày thì active hả bạn, mới reg nick chiều nay

muốn active nhanh bạn ref 2acc độc lập nữa (2 pc và email khác nhau) cùng chạy gome như thế sẽ nhanh hơn. Khi bạn ref dưới mình cũng đồng nghĩa với việc bạn sẽ được active nhanh hơn so với bạn ko đăng ký qua link ref của ai

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

Mình treo VPS cpu 2.1ghz x 2, ram 3.5gb ko biết mấy ngày thì active hả bạn, mới reg nick chiều nay

muốn active nhanh bạn ref 2acc độc lập nữa (2 pc và email khác nhau) cùng chạy gome như thế sẽ nhanh hơn. Khi bạn ref dưới mình cũng đồng nghĩa với việc bạn sẽ được active nhanh hơn so với bạn ko đăng ký qua link ref của ai

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

sao phút thì nhảy mà tiền lại cứ bằng 0 vậy ta
onlinetime 270
processing tme 9
potential earnings 000$
referral bonus 000$
các bác cho hỏi như vậy là bình thường hay bất bình thường vậy
e nghĩ phút nhảy thì $ cũng phải nhảy chứ nhỉ
theo bảng giá này thì mình phải được 0,0045$ rồi chứ nhỉ
các bác xem bảng giá tại đây --- http://www.gomezpeerzone.com/ViewCurrentRates.aspx

Last edited by a moderator:
Bạn chủ Topic kiểm tra dùm id: ngodieuminh có phải là ref của bạn ko ?
sao lâu wa mà mình chưa được Active
Thanks

cho hỏi cái này có phụ thuộc vào trình duyệt của mình ko?, mình xài firefox ko à?

khi mình được active thì tiền lên nhanh ko?
Giơ mình đang pending, treo máy cả đêm chỉ được 0,01$ à, vậy 1 tháng chắc ko lên nổi 1$ chứ đừng nói 5$.

Last edited by a moderator:
sao trong phần referral nó bảo đc 1$ khi giới thiệu nhĩ
cái này mình ko rõ lắm, theo mình được biết thì trước nó có tính. Nhưng mình chơi thì chưa thấy được $ nào cả, hay là ref đó phải được acitve thì mới tính hay ko ? ref dưới mình chưa có ai active cả
sao phút thì nhảy mà tiền lại cứ bằng 0 vậy ta
onlinetime 270
processing tme 9
potential earnings 000$
referral bonus 000$
các bác cho hỏi như vậy là bình thường hay bất bình thường vậy
e nghĩ phút nhảy thì $ cũng phải nhảy chứ nhỉ
theo bảng giá này thì mình phải được 0,0045$ rồi chứ nhỉ
các bác xem bảng giá tại đây --- http://www.gomezpeerzone.com/ViewCurrentRates.aspx
Bình thường thôi bạn. Cứ mỗi lần nó load lại điểm là khoảng 15 phút cơ mà.
khó hiểu quá, bạn bảo là không nên dùng tool cheat, nhưng lại giới thiệu soft auto refresh, bạn có bảo là gomez upgrade để chống tool, nhưng bài sau đó lại hỏi là có dùng cái auto refresh chưa.
Hic hic, bạn hiểu sai ý mình rồi. Tool cheat (có thể mở được nhiều GOMEZ cùng 1 lúc = $ tăng nhanh hơn) hoàn toàn khác với Auto Refresh (hay Autoreload) dùng để load lại website vì thằng GOMEZ nó tính khi bạn lướt nét, game online
Bạn chủ Topic kiểm tra dùm id: ngodieuminh có phải là ref của bạn ko ?
sao lâu wa mà mình chưa được Active
Thanks
Bạn chơi lâu chưa? ref thêm 2acc nữa chạy đi. (2 máy đó khác nhau nhé và mail cũng thế) như thế active nhanh hơn. Trước mình chạy gần 1 tháng đó. Thank
cho hỏi cái này có phụ thuộc vào trình duyệt của mình ko?, mình xài firefox ko à?

khi mình được active thì tiền lên nhanh ko?
Giơ mình đang pending, treo máy cả đêm chỉ được 0,01$ à, vậy 1 tháng chắc ko lên nổi 1$ chứ đừng nói 5$.
Ko phụ thuộc vào trình duyệt bạn ah, dùng trình nào thì chạy autoreload của trình đó. Bạn nói thế nào ý chứ, đến tầm 20 mình có proof thứ 2 pot lên cho bạn coi. Có người thắc mắc sao họ kiếm được >3000 $ --> lý do vì họ có 1 hệ thống mạng LAN rất nhiều (1 cc chạy trên nhiều PC)
mang con bỏ chợ rồi à, sao ko ai hào hứng bàn luận nhỉ, cái này khó chơi quá!
Xin lỗi bạn mình qua nay hơi bận tý. Ko có cái gì là cho ko ai cả bạn à. Không khó cũng không dễ, dễ ăn thì nó SCAM lâu rồi

giờ thì đỡ hơn rồi đó bạn, một ngày khoảng 0,1$, mình duyệt web liên tục đã đếm thấy nó cũng bằng để không à, không biết do mình duyệt web ko thích hợp với nó thì phải!

giờ thì đỡ hơn rồi đó bạn, một ngày khoảng 0,1$, mình duyệt web liên tục đã đếm thấy nó cũng bằng để không à, không biết do mình duyệt web ko thích hợp với nó thì phải!

Hình như 2 hôm nay $ lên chậm thì phải, có ai thấy thế ko? hu hu

nó lên vẫn tà tà nhưng có một điều lạ là có khi nó nhảy một lượt khoảng 0,1$, mình cũng không hiểu luôn, giờ Total online time (min) mình là 15000 vẫn là Pending!, có ai được active nữa không vào báo danh cho có tinh thần với!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week