Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

Cái này mà nó tính dung lượng download luôn thì hay biết mấy nhỉ
Đã ref cho chủ topic tham gia chơi thử nào
hi vọng sau này nó kết hợp nữa thì có lợi cho ptu bao nhiêu hì
Tới giờ vẫn Pending. hix :(
kiên trì chờ đợi, mình cũng có thời gian đầu nản. Đến khi nản thì nó lại actuive hi

sao minh toan inactive, xóa cả chương trình, tắt modum mở lại, đăng ký lại acc mới và down về lại mà vẫn không được/

cậu ơi sao mình down về rồi. Nhưng cái status của mình ko phải pending mà là Inactive là thế nào @@ à với cả mình hok thấy chỗ ghi tk pp của mình thì sao nó thanh toán cho mình đc :D

no chi tra qua tai khoan paypal thoi ha? con` tra? qua tai khoan nao ko
Nó thanh toán chỉ có PP và Alipay.
sao minh toan inactive, xóa cả chương trình, tắt modum mở lại, đăng ký lại acc mới và down về lại mà vẫn không được/

cậu ơi sao mình down về rồi. Nhưng cái status của mình ko phải pending mà là Inactive là thế nào @@ à với cả mình hok thấy chỗ ghi tk pp của mình thì sao nó thanh toán cho mình đc :D

Cả 2 bạn cần tạo 1 acc mới. Vì 1 lý do nào đó mà nó bann acc của 2 bạn. Lưu ý nếu cheat thì chỉ khi active mới nên cheat. Còn phần tùy chỉnh acc PP để nó gửi bạn đăng nhập vào gomezpeerzone.com. Bên trái ở phía dưới có phần set up a Payment Account BẠN SẼ THẤY

chạy được 2 tháng rồi mà vẫn pending , bị reset hết tiền , không hiểu sao nữa , có ai có cách nào cho acti nhanh không chia sẽ cho mình 1 chút nhé.
máy mình cùi bắp nhưng mạng lại pro
pc: dual core 1.8G - G31 msi - vnpt cáp quang 30Mps

kiểm tra tiền của mìh khi hết tháng thì thế nào? làm reg của cậu dc j hum?
Nó ko tính ref nữa bạn ah. Chỉ tính để active nhanh hơn thôi.
zip code điền làm sao giờ?
Zip code: nếu là Hà Nội: 10000 ; bạn seach google ra ngay thôi. nó là mã bưu chính ví dụ: nam định: 32 thì bạn thêm 000 = 32000
chạy được 2 tháng rồi mà vẫn pending , bị reset hết tiền , không hiểu sao nữa , có ai có cách nào cho acti nhanh không chia sẽ cho mình 1 chút nhé.
máy mình cùi bắp nhưng mạng lại pro
pc: dual core 1.8G - G31 msi - vnpt cáp quang 30Mps
Hic hic bạn chẳng đọc kỹ mấy anh em chia sẻ gì cả. Muốn active nhanh = ref 2acc nữa, (khác mail + khác pc nếu tự ref) và chạy bình thường. + autoreload
NÈ bạn chủ topic, bạn post hình bạn đăng kí cái Gomez peer lên coi với!!!
Bạn ko đăng ký được ah. Ở bài đầu có pot đầy đủ mà

Mình vừa mới đk mà nó đã INACTIVE là sao nhỉ?

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:23 PM ----------

À, giờ nó chuyển sang Pending rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member
iimskillsss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week