Chiến Cookie với UGF như thế nào là tốt nhất??

moitinhthu

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Sau hơn 1 tháng vọc UGF, khi bước chân vào PTU và cũng bắt đầu bằng UGF mình rút ra những kinh nghiệm tính Cookie đối với UGF như sau:

+ Bạn có thể chơi 5 acc với UGF.
+ 1 File bạn chia ra làm 5 Part.
+ 1 Part bạn sẽ up lên 1 acc UGF.
+ Người ta down hết 5 Part thì mỗi Acc của bạn sẽ đc 1 Cookie.

Ví dụ: Part 1 sẽ up lên Acc 1, Part sẽ up lên Acc 2,....

Đang tính sẽ chơi thêm vài Acc UGF những nhưng ko biết có bị lock ko, tạm thời mình chỉ chơi 5 Acc.

+ Còn đối với người khác mua Acc Pre dưới Acc của bạn thì nó sẽ chạy 1 trong Acc của bạn. Sau khi acc có tiền có thể Withdraw về Paypal của mình.

Đó là kinh nghiệm của mình khi mới chơi với UGF chỉ tính theo kiểu ăn theo Cookie, không nghĩ tới kiểu Ref, chỉ nghĩ theo cách chơi độc lập 1 mình 1 cõi. Tuy mất thời gian nhưng như vậy bạn sẽ đc gì ? Cái này tự biết nhé :angry:

P/s: Bạn nào có hướng tốt hơn thì Reply phía dưới để mọi người tham khảo nhé. Nếu bài viết của mình có ích thì...... Thanks nhé.

Sau hơn 1 tháng vọc UGF, khi bước chân vào PTU và cũng bắt đầu bằng UGF mình rút ra những kinh nghiệm tính Cookie đối với UGF như sau:

+ Bạn có thể chơi 5 acc với UGF.
+ 1 File bạn chia ra làm 5 Part.
+ 1 Part bạn sẽ up lên 1 acc UGF.
+ Người ta down hết 5 Part thì mỗi Acc của bạn sẽ đc 1 Cookie.

Ví dụ: Part 1 sẽ up lên Acc 1, Part sẽ up lên Acc 2,....

Đang tính sẽ chơi thêm vài Acc UGF những nhưng ko biết có bị lock ko, tạm thời mình chỉ chơi 5 Acc.

+ Còn đối với người khác mua Acc Pre dưới Acc của bạn thì nó sẽ chạy 1 trong Acc của bạn. Sau khi acc có tiền có thể Withdraw về Paypal của mình.

Đó là kinh nghiệm của mình khi mới chơi với UGF chỉ tính theo kiểu ăn theo Cookie, không nghĩ tới kiểu Ref, chỉ nghĩ theo cách chơi độc lập 1 mình 1 cõi. Tuy mất thời gian nhưng như vậy bạn sẽ đc gì ? Cái này tự biết nhé :angry:

P/s: Bạn nào có hướng tốt hơn thì Reply phía dưới để mọi người tham khảo nhé. Nếu bài viết của mình có ích thì...... Thanks nhé.

Vậy là bạn chưa đọc hết các rulers về ugot rồi.
Ugot được tính cookies 1 máy/1 ngày toàn bộ ugotfile chứ không phải là 1 máy/1 acc
Bạn chơi 1 tháng rồi mà vẫn chưa hiểu cũng lạ thật

vi' dụ 1 máy down tài liệu 5 part của bạn, thì cũng chỉ tính cookie cho part1 thôi, dù part 2,3,4,5 của bạn có ở acc khác cũng ko đc tính, đọc kỹ rule lại bạn nhé. Với lại, chơi kiểu này mệt lắm, chết sớm á

Cái này không khác gì là gian lận , tuy không được nhưng các bạn chớ nên chơi theo cách này , tốn sức mà chẳng nhận đc bao nhiêu cookies cả .

chiến cookie post Music hay TV show nhẹ ngừoi ta down nhiều.

cái này ăn % từ mua acc pre thì được
vì tất cả 5 acc đều của 1 chủ
ok

Cách chiến cookie với UG của bạn (moitinhthu) cũng hay đó, nhưng không phải là một lựa chọn khôn ngoan!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,745
Latest member
phumyhungreal

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom