Other Chiến adfly , Tăng view youtube , CPM qua site Atsurf.vn và hỗ trợ các bạn lên víp trong một tháng

Status
Not open for further replies.
adf.ly để thời gian bao nhiêu là chuẩn nhỉ ? :D

ah cái này ko phải bạn nhé, cái này là ngày hôm nay banj được 84.4 nhưng tổng thời gian bạn kiếm được là 2749 phút mà. Cái này hiện trên surf là thống kê theo ngày
Thì đang nói theo ngày chứ ai nói tổng bác? Treo nguyên hnay đc 84 đó. Vì nó ko chạy mới xuống 2k7 đó. Hqua cũng thế đã phải mua 5k phút rồi

Tình hình ad xem lại cái đi. Ko hoàn lại mình ít phút đi. Treo như tnthế mà cứ đứng ko lên được thì làm tnào. Làm gì có tgian mà ngồi canh suốt đc. Hqua cũng gặp tình trạng ntnày mình đã mua 5k rồi. Hnay lại dính nữa =.=

Thì đang nói theo ngày chứ ai nói tổng bác? Treo nguyên hnay đc 84 đó. Vì nó ko chạy mới xuống 2k7 đó. Hqua cũng thế đã phải mua 5k phút rồi
ok rùi đó bạn nhé, lần sau thỉnh thoảng để ý chút nhé , nó dừng phút vì đây là cơ chế bảo mật của hệ thống chống hack phút lên mong bạn thông cảm.

Tình hình ad xem lại cái đi. Ko hoàn lại mình ít phút đi. Treo như tnthế mà cứ đứng ko lên được thì làm tnào. Làm gì có tgian mà ngồi canh suốt đc. Hqua cũng gặp tình trạng ntnày mình đã mua 5k rồi. Hnay lại dính nữa =.=
Bên kỹ thuật đang xem lại rùi đó bạn, có gì còn lỗi bán báo qua mình nhé

Ai còn có nhu cầu thì đăng ký acc để lai email nhé. Hạn cuối đến ngày 30/8 mình xin dừng úp víp miễn phí

đăng ký lâu rồi nhưng ko sài. cho mình lên pre với nha
[email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui