Other Chiến adfly , Tăng view youtube , CPM qua site Atsurf.vn và hỗ trợ các bạn lên víp trong một tháng

Status
Not open for further replies.
Rất là bực mình. Treo vps chạy surf suốt cả chiều về hết sạch phút. Mở ra hnay có đc 84 phút trong khi surf vẫn chạy. Mọi ngày treo toàn 2k ><

Rất là bực mình. Treo vps chạy surf suốt cả chiều về hết sạch phút. Mở ra hnay có đc 84 phút trong khi surf vẫn chạy. Mọi ngày treo toàn 2k ><
Thỉnh thoảng chú ý những website nào có lệnh dừng phút bạn kick vào báo lỗi nhé. Vì hệ thống là những web ngoài mình chỉ xem được lúc add web thôi còn sau khi add thì web site ko quản lý được các bạn surf thỉnh thoảng chú ý thỉnh thoảng xem surf có chạy hay ko nhé

Tình hình ad kiểm tra hộ cái. Surf treo vẫn chạy đều đều mà ko lên 1 tý phút nào luôn. Email [email protected]
Bạn tắt đi bật lại surf nhé , thỉnh thoảng vài tiếng bạn kiểm tra một lần vì trình duyệt surf lâu nó hay bị quá tải

Thỉnh thoảng chú ý những website nào có lệnh dừng phút bạn kick vào báo lỗi nhé. Vì hệ thống là những web ngoài mình chỉ xem được lúc add web thôi còn sau khi add thì web site ko quản lý được các bạn surf thỉnh thoảng chú ý thỉnh thoảng xem surf có chạy hay ko nhé
Rất là bm. Có 1 web treo chạy 150s xong vào check lại thấy đứng im ko chuyển. Làm mất nguyên ngày hnay đc 84 phút?

Rất là bm. Có 1 web treo chạy 150s xong vào check lại thấy đứng im ko chuyển. Làm mất nguyên ngày hnay đc 84 phút?
Vì web ngoài nhiều câu lệnh quá rắn ko tắt tab đi được nó mấy dừng phút đó bạn. Thỉnh thoảng surf vào check chút nhé. Với những web vậy bạn kicks vào báo lỗi để mình có hướng xử lý

Rồi luôn. Ad kiểm tra hô mình cái xem tnào? Ko treo bằng vps nữa. Sang máy tính thật mà vẫn 84.4p =.=
ah cái này ko phải bạn nhé, cái này là ngày hôm nay banj được 84.4 nhưng tổng thời gian bạn kiếm được là 2749 phút mà. Cái này hiện trên surf là thống kê theo ngày

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,454
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom