• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chia sẻ tool hỗ trợ lưu và quản lý acc Telegram

http://prntscr.com/jzcdqq bác cho hỏi lỗi này xử lý sao ạ, nó xãy ra sau khi bấm save
jzcdqq

A e có coin nào free ngon k nhỉ :)

Cho em hỏi là tool này giờ sử dụng còn được ko ạ?

vậy là chỉ cần đăng nhập 1 lần và lần sau vào tele thỏa mái hả bác thớt. Em thì em xài tool backup firefox lại và cũng xài đc bt mỗi lần restore. đc 3 tháng thì mới hôm kia tự nhiên bị dis ra hết một mớ chả hiểu lý do

vậy là chỉ cần đăng nhập 1 lần và lần sau vào tele thỏa mái hả bác thớt. Em thì em xài tool backup firefox lại và cũng xài đc bt mỗi lần restore. đc 3 tháng thì mới hôm kia tự nhiên bị dis ra hết một mớ chả hiểu lý do

Bác xài tool gì backup thế bác?

Đang dùng firèfox, 1 profile vẫn quản lý được gần 100 tele ::)

Bác thớt cho hỏi bác xài thuật toán gì để sắp xếp lại folder khi có một folder bị xóa thế ạ. E bị mất folder thứ 3. Nhấn vào sắp xếp lại thì cứ nghĩ nó lấy folder 4 đổi tên thành 3, rồi 5 thành 4, rồi 6 thành 5. cứ thế đôn lên. ai dè ko phải thuật toán đó, giờ nó lộn tùng phèo hết rồi :( :( :(

tool free share trên mạng ấy bác, mà chậm như rùa, mỗi lần restore lại lâu lắm. có mỗi lưu session thôi mà lâu :(

Bác cho em xin cái tên tools với nhá. bác Inbox vùng kín dùm em là được rồi ạ, sẵn để em nhớ tên nick bác :D em sẽ có hậu tạ bác sau.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom