Chia sẻ tool hỗ trợ lưu và quản lý acc Telegram

http://prntscr.com/jzcdqq bác cho hỏi lỗi này xử lý sao ạ, nó xãy ra sau khi bấm save
jzcdqq

A e có coin nào free ngon k nhỉ :)

Cho em hỏi là tool này giờ sử dụng còn được ko ạ?

vậy là chỉ cần đăng nhập 1 lần và lần sau vào tele thỏa mái hả bác thớt. Em thì em xài tool backup firefox lại và cũng xài đc bt mỗi lần restore. đc 3 tháng thì mới hôm kia tự nhiên bị dis ra hết một mớ chả hiểu lý do

vậy là chỉ cần đăng nhập 1 lần và lần sau vào tele thỏa mái hả bác thớt. Em thì em xài tool backup firefox lại và cũng xài đc bt mỗi lần restore. đc 3 tháng thì mới hôm kia tự nhiên bị dis ra hết một mớ chả hiểu lý do

Bác xài tool gì backup thế bác?

Đang dùng firèfox, 1 profile vẫn quản lý được gần 100 tele ::)

Bác thớt cho hỏi bác xài thuật toán gì để sắp xếp lại folder khi có một folder bị xóa thế ạ. E bị mất folder thứ 3. Nhấn vào sắp xếp lại thì cứ nghĩ nó lấy folder 4 đổi tên thành 3, rồi 5 thành 4, rồi 6 thành 5. cứ thế đôn lên. ai dè ko phải thuật toán đó, giờ nó lộn tùng phèo hết rồi :( :( :(

tool free share trên mạng ấy bác, mà chậm như rùa, mỗi lần restore lại lâu lắm. có mỗi lưu session thôi mà lâu :(

Bác cho em xin cái tên tools với nhá. bác Inbox vùng kín dùm em là được rồi ạ, sẵn để em nhớ tên nick bác :D em sẽ có hậu tạ bác sau.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,647
Latest member
Topmanhua
Back
Top Bottom