Chia sẽ tài liệu HTML + CSS+ PHP free

bạn nào có rồi share mình với nhé

thot chém gió rồi. mod nào vào giải quyết đi nè hic

đề nghị mod close toppic này đi

Chỉ cần 1 post thớt kiếm được 37 cái likes, rất thích hợp cho việc..........:p:p:p @chemgio vào xem nào

Có mỗi bộ tài liệu 150k mà theard cũng troll anh em nữa.
Hôm trước cũng vì cái mác từ thiện nên mới mua ủng hộ bên kia chứ cũng chưa mở ra xem. Hôm nay lại thương mại hóa luôn trong khi tài liệu lại là của trung tâm chứ chả phải chính chủ. Mới lấy có phần PHP thôi anh em học tạm :oops:.
https://mega.co.nz/#!7VljBQxD!K68rLJdKGrpTMqAuAZIxb0_a58-CEkzr_YxncYOIj5E

Thấy 4rum hôm trước có bạn lấy tiêng là làm từ thiện nên bán lại bộ sách này.
Nay thấy bạn đó dựa hơi bán cho từ thiện nhưng lấy tiền làm kinh doanh nên mình chia sẽ lại tòan bộ bộ sách nay. Bộ này gồm có
+ 5 bài HTML
+ 5 Bài CSS
+ 23 bài thưc hành PHP + video
Dung lượng nén xuống khoảng 7G
Chưa nén khoảng 12Gb
Link mình đã up hết lên Mediafire. Ai có nhu cầu mình send.
Còn ko thì để tối mình về mình send link qua topic này (nếu ko bị đóng)
Ai cần cư để lại thông tin nhé
sorry mọi người ,forum bị lỗi nên mọi người tag mình không nhận được ,chỉ có chim tag thì mình nhận được nên mới vào xem ,move bài này qua box chat nhé ,ko thấy tính chất event chỗ nào cả ,đồng thời ,cảnh cáo chủ topic ,post topic vào thứ 3 rồi không online luôn ,nếu 2 ngày nữa không gởi tài liệu cho mọi người thì ban 1 tháng nhé

Hôm trước cũng vì cái mác từ thiện nên mới mua ủng hộ bên kia chứ cũng chưa mở ra xem. Hôm nay lại thương mại hóa luôn trong khi tài liệu lại là của trung tâm chứ chả phải chính chủ. Mới lấy có phần PHP thôi anh em học tạm :oops:.
like cho bạn vì tình thần chia sẻ :p

tks bac. thớt có thời gian thông cho a e bộ html đi.

sorry mọi người ,forum bị lỗi nên mọi người tag mình không nhận được ,chỉ có chim tag thì mình nhận được nên mới vào xem ,move bài này qua box chat nhé ,ko thấy tính chất event chỗ nào cả ,đồng thời ,cảnh cáo chủ topic ,post topic vào thứ 3 rồi không online luôn ,nếu 2 ngày nữa không gởi tài liệu cho mọi người thì ban 1 tháng nhé

vừa lập NICK mới là vào post bài liền => Lừa đảo có chủ ý trước .... nên phải banned vĩnh viễn ... đống thời MOD check IP, xem user khác là gì, cho em nó lên đường luôn

Có nhận được tài liệu đâu .Lừa đảo à . Thế này bảo sao càng ngày càng éo có thiện cảm gì với những nick newbie ,chỉ cần nhìn cái nick mới toanh vừa reg trắng tinh tạo Threads or comment là éo muốn đọc rồi ,closed Tab cho đỡ lãng phí 2 phút cuộc đời .:oops::oops::oops::oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,667
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom