Help Chia sẽ những khoảnh khắc về Forex !

e mới gia nhập vào thị trường này thì phải bắt đầu từ đâu hả các bác.hic học tài chính mà giờ mới biết đến mấy thứ này cảm thấy hổ thẹn quá

Khoảnh khắc lên top live trader.Return 190% vốn sau 1 tuần

Khoảnh khắc lên top live trader.Return 190% vốn sau 1 tuần

View attachment 40146

1 tuần ngắn quá nên chưa nói hết được vấn đề, bạn duy trì phong độ này trong vòng 6 tháng thì có thể kiếm tiền và rất nhiều tiền từ forex. Chúc bạn thành công.

e mới gia nhập vào thị trường này thì phải bắt đầu từ đâu hả các bác.hic học tài chính mà giờ mới biết đến mấy thứ này cảm thấy hổ thẹn quá

Hổ thẹn gì bác, bác nói vậy thì anh em ngại chết. Dù sao bác cũng có nền tảng tài chính, sẽ dễ dàng hơn thôi. Chúc bác may mắn .

cho em hỏi cái này chơi cần nhiều vốn ko ?
vốn tối thiểu là bao nhiêu ? học cơ bản mất bao lâu thời gian ?
Các bác có nhận đệ ko :)
mình cũng vừa học xong khóa cơ bản Forex, đang học tiếp nâng cao rồi trade từ từ để lấy kinh nghiệm.học cơ bản + thực hành là 10 buổi đó bạn. mình học Forex tại http://teletrade.vn/education học xong công ty sẽ tặng mình tk thực tương đương số tiền mình đóng học phí . Vừa được kiến thức vừa được tk thực chơi . tùy từng sàn mà có số vốn tối thiểu.

học tài chính có 1 số trường đâu có dạy đâu, mới nhập môn thì dk tài khoản demo mà chơi thử sau đó rút ra kinh nghiệm từ từ rồi hẵn chơi bằng tk thật !!!

Bất ngờ tìm được lí tưởng và 65 lệnh ( win 64 , loss 1 ) trong 2 ngày :rolleyes:

\\

Đánh bằng tay bạn ơi , ko phải robot :D
Ax vậy làm sư phụ được rồi,truyền lại ít kinh nghiệm qua yahoo đi,sẽ có hậu tạ.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back