Help Chia sẽ những khoảnh khắc về Forex !

Bác dùng photobucket.com hoặc imgur.com mà up là net ngay :D

Max
cho hỏi là làm sao để chụp màn hình cho nét vậy. mình chụp xong mà nó vẫn mờ. ko net được như những bạn kia

cho hỏi là làm sao để chụp màn hình cho nét vậy. mình chụp xong mà nó vẫn mờ. ko net được như những bạn kia
b có thể dùng Snagit để chụp khi lưu hình thì lưu định dạng PNG đừng lưu định dạng JPG :)

Max

Dùng mấy phần mềm chụp ảnh desktop như Screen Hunter hoặc bạn chụp bằng nút Print Screen rồi dán vào PTS, ko dùng PAINT vì PAINT khi lưu ảnh sẽ bị mất chất lượng.

mấy bác nguy hiểm vãi e chup bằng phim print, dán vô paint rồi up vô blog xong lấy link. Đơn giản vẫn nét như thường

Bấm phím Print Screen ==> Mở paint ra bấm paste vô ==> Save lại ==> Lên imgur.com up lên lấy link
Đơn giản +ngon lành

Chúng ta nên kết thúc việc làm thế nào để ảnh rõ nét và tập trung vào điều mà Topic muốn hướng đến nhé ! Hy vọng các bạn làm nhiều điều để giữ topic này tại Box Forex này chứ không phải là tại Box về máy tính hay đại loại như thế :|

kết thúc 1 ngày mệt mỏi
ddddddddddddddd.bmp

Bác @solokhop123 dùng robot gì mà hay thế ợ ?
Cũng thường thôi bác nhưng nó hoạt động giống như "Độc Cô Cửu Kiếm" của LHX :D
Và đây là sau khi ngủ dậy:
vqqq.bmp

Hai biểu đồ ấn tượng về GBP/JPY và EUR/JPY sau khi tin tức về chỉ số giá tiêu dùng Đức cho thấy tăng 0.1% trong tháng 3/2014 :D

em ké nửa nè

có vốn kha khá đây , có ai hướng dẫn chơi với!

thêm 1 em nửa nè lâu rùi

Xin lỗi mình ko có hàng show, nhưng mà thấy các bác pro quá nên đành phải thốt lên vài lời gọi là. Thú thật thì xưa nay mình chơi 100% cháy acc. cháy rồi nạp rồi cháy rồi nạp . Nhưng vẫn kiên trì, sau 2 năm hôm nay tính nộp vào 1 ít choi lại cho vui đầu vui óc. hehe

Xin lỗi mình ko có hàng show, nhưng mà thấy các bác pro quá nên đành phải thốt lên vài lời gọi là. Thú thật thì xưa nay mình chơi 100% cháy acc. cháy rồi nạp rồi cháy rồi nạp . Nhưng vẫn kiên trì, sau 2 năm hôm nay tính nộp vào 1 ít choi lại cho vui đầu vui óc. hehe
vậy có lãi chưa bạn?

Oa oa ngon vậy bán con robo này đi bác
bán cũng dc nhưng lỡ bác trade ko hiệu quả thì khổ. Bởi chả có con robot nao ăn dc 100% cả nó còn phụ thuộc vào kinh nghiệm và kỹ thuật của trader

đầu tuần thuận lợi ;)

12 giờ khuya tự sướng

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom