• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis Chia sẻ kinh nghiệm, thủ thuật - support tận tình các bạn chơi Seosprint

đa phần bị ban là do dân việt nam click :binhsua144:

phán cứ như thánh ;))

pro chăn gà đấy dân miền tây (mình cũng Cần Thơ dân miền tây nè), kinh nghiệm chăn GA nhiều, lấy traffic từ seo nên mới phán dc như vậy đấy :binhsua113:

http://mmo4me.com/showthread.php?93728-Moi-ngay-2-job-danh-tieng-cho-anh-em-SeoSprint-2013

góp ý chút chơi :binhsua79:, thread của thớt nhiều cái hay quá, nhất là phần quản lý job mà Seosprint cung cấp sẵn cho user, mình thấy nếu thớt cập nhật luôn link ở trên thì hay hơn nữa, mỗi ngày làm thêm 2 jobs này thì được tăng thêm 2 điểm danh tiếng, chẳng phải mình PR j, mình làm mỗi ngày, thấy điểm danh tiếng cứ thế mà tăng nên share qua đây cho các bạn cùng làm luôn cho vui :binhsua90:

http://mmo4me.com/showthread.php?93728-Moi-ngay-2-job-danh-tieng-cho-anh-em-SeoSprint-2013

góp ý chút chơi :binhsua79:, thread của thớt nhiều cái hay quá, nhất là phần quản lý job mà Seosprint cung cấp sẵn cho user, mình thấy nếu thớt cập nhật luôn link ở trên thì hay hơn nữa, mỗi ngày làm thêm 2 jobs này thì được tăng thêm 2 điểm danh tiếng, chẳng phải mình PR j, mình làm mỗi ngày, thấy điểm danh tiếng cứ thế mà tăng nên share qua đây cho các bạn cùng làm luôn cho vui :binhsua90:
ok đã đưa lên,
bác kia nói do VN click nên bị ban mình nghĩ cũng đúng, mấy job k chặn VN thấy nó die hết

thớt cho tớ cái yahoo học hỏi với.mấy bữa nay đang nghiên cứu SEO

acc GA die nhiều mấy cái job của ng VN die hết trơn của tụi Nga thì còn
Nga nó xen kẽ dữa view thực và view ảo. Chứ VN mình nhiều bố toàn làm cái web rùi vứt đó toàn view từ seo thì bảo sao chả baned

NGa die GA mới nhiều chứ việt nam được mấy mạng ?

tạm thời ngưng làm 1 2 bữa đi cho ga nó quét hết , lần trước ga die có vài chủ job chơi rp mem đó , dễ làm mình bị ban acc lắm, mới hồi phục đc gần tháng thì bị thêm lần nữa , vãi quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,065
Latest member
sunwinvnapp
Back
Top Bottom