Chia sẽ kinh nghiệm làm việc ổn định dành cho dự án Qlink ( mem G của myfriends chú ý nhé )

có gõ giống MEGA không các bạn. ví dụ như gõ 1 hình nó có tính đúng không vậy

cheat vậy nếu nó ko pay hay baned vô cớ thì cũng khó nói lắm ! mega h gõ 1 chữ là biết liền ;))

Thông báo soft bubu Qlink đã hoạt động lại bình thường mọi người làm việc tốt nhé !

Mượn chỗ thông báo ké cái nha chủ thớt or0ki: server qlink đã bảo trì xong, soft qlink 1.3 hoạt động lại bình thường. Lưu ý các bạn soft bubu và soft asian xài cơ chế khác nhau nên lần sau nó có bảo trì thì các bạn vào link http://qlinkgroup.com/op-entry-test/login kiểm tra dùm mình server nó down hay soft down nhé chứ đừng chưa gì mà pm mắng vốn đòi lại tiền nhé, hôm qua cả tối nhận pm yahoo mà cứ như bị ddos, ai cũng ko chịu nghe giải thích mà cứ 1 mực asian login dc sao bubu ko, 2 soft đâu có anh em gì nhau đâu mà liên quan :binhsua123:

Last edited by a moderator:
Soft ST free hỗ trợ qlink rồi nhé. các b tải phiên bản v.1.2.5 :binhsua95:

bên cậu load 2 khung có giống bubu ko . làm cả tháng bubu quen kiểu load của bubu h sang soft khác làm không được nữa . chán hẳn

bên cậu load 2 khung có giống bubu ko . làm cả tháng bubu quen kiểu load của bubu h sang soft khác làm không được nữa . chán hẳn

Soft ST 2 khung mà, Soft ST k phải do chất lượng soft yếu mà free b nhé. Soft ST là soft hỗ trợ rất tốt cho các b cạp, Soft có nhiều chức năng k khác gì soft có phí. Nhiều khi update version mới còn có cả những chức năng hữu dụng mà soft trả phí chưa có.

Tất cả những b đã tải soft về và dùng thử đều k muốn mua soft nữa mà dùng luôn Soft ST vì tính năng và chất lượng soft tôt. đặc biệt là free. :binhsua119:

Soft ST 2 khung mà, Soft ST k phải do chất lượng soft yếu mà free b nhé. Soft ST là soft hỗ trợ rất tốt cho các b cạp, Soft có nhiều chức năng k khác gì soft có phí. Nhiều khi update version mới còn có cả những chức năng hữu dụng mà soft trả phí chưa có.

Tất cả những b đã tải soft về và dùng thử đều k muốn mua soft nữa mà dùng luôn Soft ST vì tính năng và chất lượng soft tôt. đặc biệt là free. :binhsua119:

chế độ load 2 khung giống hệt bubu ko mình chỉ làm được kiểu load của bubu ko làm soft khác được mà bubu đang sửa :(( chít mất

chế độ load 2 khung giống hệt bubu ko mình chỉ làm được kiểu load của bubu ko làm soft khác được mà bubu đang sửa :(( chít mất

M chưa dùng soft bubu bao giờ, cũng chưa tải lần nào nên cũng k biết là 2 khung bubu ntn.

Nhưng soft m phát triển dựa trên góp ý của nhiều người. Trước soft ST là 1 khung. sau đó nhiều b thích 2 khung nên mình đã sửa thành 2 khung. Trắc cũng giống bubu, xd.

B tải về dùng biết ngay thôi. Mục tiêu của soft ST là soft số 1 captcha. :m088:

==" mình thì ko thích gõ kiểu 2 khung của XD hay bubu . Nhưng soft bubu khi làm chế độ 1 khung thì khung 2 vẫn load hình cho mình xem trước được sau đó sẽ nhảy lên khung 1 khi gõ hình tại khung 1 xong làm ko bị nhầm lẫn cải thiện speed rất nhiều

M chưa dùng soft bubu bao giờ, cũng chưa tải lần nào nên cũng k biết là 2 khung bubu ntn.

Nhưng soft m phát triển dựa trên góp ý của nhiều người. Trước soft ST là 1 khung. sau đó nhiều b thích 2 khung nên mình đã sửa thành 2 khung. Trắc cũng giống bubu, xd.

B tải về dùng biết ngay thôi. Mục tiêu của soft ST là soft số 1 captcha. :m088:
bạn có vui lòng dùng teamviewer để support cho khách ko ;;)

bạn có vui lòng dùng teamviewer để support cho khách ko ;;)

M chỉ có thể hướng dẫn bằng video, hình ảnh, và miêu tả bằng lời nói. còn teamviewer thì m lo sợ về vấn đề bảo mật nên k dùng. b thông cảm nhé :D

==" mình thì ko thích gõ kiểu 2 khung của XD hay bubu . Nhưng soft bubu khi làm chế độ 1 khung thì khung 2 vẫn load hình cho mình xem trước được sau đó sẽ nhảy lên khung 1 khi gõ hình tại khung 1 xong làm ko bị nhầm lẫn cải thiện speed rất nhiều

Chào b!
- Soft ST thì hiển thị hình ảnh cả 2 hình. Hình nào có viền màu nâu bao quanh thì gõ hình đó.
- B đầu m k thích cách này, vẫn thích cách hiển thị ở 1 khung. Nhưng do 1 số b góp ý tạo 2 khung, từ đó m cũng gõ 2 khung như vậy và phát hiện ra ưu điểm của nó là giúp bớt mỏi mắt vì khi gõ xong 1 hình, nhìn xuống hình tiếp và gõ, mắt không phải tiếp xúc với quá trình đổi hình, mắt lúc nhìn hình thay đổi rất dễ mỏi. và làm 2 khung, mắt liếc qua liếc lại chống mờ mắt do nhìn vào 1 khung quá lâu.
- B cứ dùng thử soft ST 1 hoặc 2 ngày. Đảm bảo phê luôn =))

Chào b!
- Soft ST thì hiển thị hình ảnh cả 2 hình. Hình nào có viền màu nâu bao quanh thì gõ hình đó.
- B đầu m k thích cách này, vẫn thích cách hiển thị ở 1 khung. Nhưng do 1 số b góp ý tạo 2 khung, từ đó m cũng gõ 2 khung như vậy và phát hiện ra ưu điểm của nó là giúp bớt mỏi mắt vì khi gõ xong 1 hình, nhìn xuống hình tiếp và gõ, mắt không phải tiếp xúc với quá trình đổi hình, mắt lúc nhìn hình thay đổi rất dễ mỏi. và làm 2 khung, mắt liếc qua liếc lại chống mờ mắt do nhìn vào 1 khung quá lâu.
- B cứ dùng thử soft ST 1 hoặc 2 ngày. Đảm bảo phê luôn =))

bạn có thể ... ukm ... ví dụ cách add acc vào ko? mình toàn làm lỗi T_T ...

bạn có thể ... ukm ... ví dụ cách add acc vào ko? mình toàn làm lỗi T_T ...

B xem video hướng dẫn sử dụng soft ST nhé :)

[video=youtube;ZzDxzx41P6U]http://www.youtube.com/watch?v=ZzDxzx41P6U&feature=player_embedded[/video]

Bubu dã trở lại và khá lợi hại

Lỗi soft báo severcaptcha là do sever Qlink ko load captcha id đó hoặc load code lỗi nhé nếu các bạn gặp thì play lại đừng lo lắng . Update tình hình mới nhất cho anh em biết nhé ! Ai thấy còn gì nữa cứ post để mọi người biết nhá !

Bubu dã trở lại và khá lợi hại

Lỗi soft báo severcaptcha là do sever Qlink ko load captcha id đó hoặc load code lỗi nhé nếu các bạn gặp thì play lại đừng lo lắng . Update tình hình mới nhất cho anh em biết nhé ! Ai thấy còn gì nữa cứ post để mọi người biết nhá !
còn đó cậu, chưa thấy xiền về LR,kaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week