Chia sẽ kinh nghiệm làm việc ổn định dành cho dự án Qlink ( mem G của myfriends chú ý nhé )

test trên soft ??? dc hả bạn ^^ đó giờ mình toàn test trên web thui a

p/s: test trên web cũng ko dc T_T

ừa mình toàn test trên soft mà h qlink dang không ổn định ko nên test làm gì mất công . test trên soft ko khác gì web chỉ có điều ko may bị dis ra mình ko biết được :D

hôm wa test 3 em, bay hết 1 em >.< .... cơ mà sao mà mn gõ nhanh thế, em làm trên soft bubu, toàn trong khoảng 15-20 thui à T_T, dù rằng gõ cũng ko chậm T_T ... mà hình như còn bị lỗi submit >.<

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
hôm wa test 3 em, bay hết 1 em >.< .... cơ mà sao mà mn gõ nhanh thế, em làm trên soft bubu, toàn trong khoảng 15-20 thui à T_T, dù rằng gõ cũng ko chậm T_T ... mà hình như còn bị lỗi submit >.<
Gõ nhanh nhưng ko liên tục :) . Phải luyện dc tâm nhãn nhắm mắt vẩn gõ dc thì gõ mới nhanh dc

đó chính là lí do vì sao mình nói :

phải quy định giờ gõ . gõ đều đặn dần dần gõ mới thành quen , theo quán tính với phản xạ ko phải nhìn nhiều nữa . cơ thể ta sẽ thích nghi nhanh hơn với việc gõ ngẫu hứng thích lên là gõ ko thì thôi.

myfriends

Banned
Reactions
192
MR
0.000
Sau khi bảo trì song Qlink đã có chút thay đổi.1 số chú ý đối với các bạn đang làm dự án Qlinkgroup.

Nhờ bạn Mod xóa dùm topic này của mình nhé!Mình có chut nhầm lẫn

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,637
175,988
Latest member
plugincomvn

Most viewed of week

Most discussed of week