Chia sẽ kinh nghiệm làm việc ổn định dành cho dự án Qlink ( mem G của myfriends chú ý nhé )

Note : lỗi sever captcha rất có thể sẽ dẫn đến baned nếu liên tiếp 1 id bị dính 2 lần trong khoảng thời gian ngắn . mọi người bị lỗi này thì nhớ để id đó 1-2h sau hãy quay lại làm việc nhé . chưa rõ là do soft hay do Qlink nhé .

bạn có vui lòng dùng teamviewer để support cho khách ko ;;)

Cho người khác thâm nhập máy mình rất nguy hiếm. nhât là khi máy tính bạn có chứa các thông tin quan trọng cần bảo mật.

Cập nhật tình hình mới nhất

Mình theo dõi thấy lỗi sever captcha là do kết nối mạng không ổn định thì hay bị . Khi bị nên bỏ chọn id đó và bật id khác làm việc tới khi quá nhiều id bị ko full speed được nữa thì tắt soft nghỉ thêm 10p rồi mở lại làm việc thì sẽ không sao !. Hôm nay để thử bị cảnh cáo gần hết 20 id :D cách này tạm thời mình thấy là hiệu quả nhất !

các bạn cho mình hỏi QLINK tính tiền thế nào. nó có tính cho code gõ sai như MEGA không vậy. hay chỉ code đúng thôi. mà có gõ được 1 từ không vậy

các bạn cho mình hỏi QLINK tính tiền thế nào. nó có tính cho code gõ sai như MEGA không vậy. hay chỉ code đúng thôi. mà có gõ được 1 từ không vậy

code sai không được tính tiền nhé .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week