Got Paid chia sẻ jobs Seosprint - Chỉ cần copy + 1-5 click + paste --->done!

ai bày e lấy sđt ảo để very acc seo với, e dùng sim vietnammobi 11 số mà ko đc :oops:

rate hiện tại
Exchange rate: 1 WMZ = 84.66 WMR

nếu có ý để dành thì cứ để đó, đợi khi nào wmr giảm lại còn 30-33wmr =1wmz thì hãy đổi

Hôm qua mém bị thăng kia lừa vụ tool , bác cho em hỏi newbie nhanh nhạy 1h có kiếm đc 1$ ko , với em có sock , hma có ích gì ko

5/ Nếu các bạn vẫn muốn làm thì nên làm bên wmmail ấy, giá job bên ấy toàn 0.04
đọc mãi thấy cái này của bạn hay.
và ghi nhận ý kiến của bạn mình sẽ gỡ jobs xuống ( cũng có bạn bảo nó refuse )

mấy hôm nay ko thấy cổng PM nó mở là sao ta:eek::eek::eek::eek:

Imacro xem ads do bạn: @huynhlamid share
Code:
VERSION BUILD=8961227 RECORDER=FX
SET !ERRORIGNORE YES
URL GOTO=http://www.seosprint.net
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:Cepфинг<SP>caйтoв
WAIT SECONDS=1
EVENT TYPE=CLICK SELECTOR="HTML>BODY>DIV:nth-of-type(2)>TABLE:nth-of-type(2)>TBODY>TR>TD:nth-of-type(2)>TABLE:nth-of-type(2)>TBODY>TR>TD:nth-of-type(2)" BUTTON=0
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:Просмотреть<SP>сайт<SP>рекламодателя
WAIT SECONDS=30
PROMPT "Nhập captcha"
WAIT SECONDS=5
TAB T=1
TAB CLOSEALLOTHERS

cậu tài trợ acc seo cho mình đc ko? mình ko có sdt để reg acc, toàn bộ acc cậu tài trợ sẽ là ref của cậu đc ko?

chơi seo từ hồi 2013 dòi h đói mún chơi lại chủ group cho xin cái líst job nhe

co book chorm thì cứ lưu wed của nó vào còn ads thì bấm thay nhanh ấy mà .. cứ bật 10 jos lên bấm làm rồi copy số jos của nó vào book chrom rồi bấm mở wed là nó mở nguyên cả dàn wed của jos đó giờ chỉ vào chuyen doi ads la song .. riêng youtbe thì cứ copy ads luôn cho nhanh .. nhưng wed thì nó soi được nhé .. lúc đấu luư vào book chorm hơi mất tg nhưng sau này lam thi nhanh vèo vèo ..

sao mình thấy ít quảng cáo vậy bạn, chỉ thấy 3ads là cùng.

cậu click vào 1 trong 3 cái ads đó, xong click vào các link của ads đó, chứ ko phải click tất cả các ads của web họ yêu cầu tìm

ý mình là trùng ads.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom