Got Paid chia sẻ jobs Seosprint - Chỉ cần copy + 1-5 click + paste --->done!

cậu click vào 1 trong 3 cái ads đó, xong click vào các link của ads đó, chứ ko phải click tất cả các ads của web họ yêu cầu tìm
bác ơi cho em hỏi với trong cái phần ví em xài perfectmoney có đc ko? và làm sao để tìm job vậy bác nhiều job ko biết chọn cái nào

Ủa bác thớt cho mình hỏi.. bác làm job bằng tay không có công cụ gì hỗ trợ hả? Rồi thời gian nó bắt treo web bác k tính à?
có 1 tiện ích copy all url thôi, còn đâu thời gian nó bắt thì ko cần quan tâm đâu

có 1 tiện ích copy all url thôi, còn đâu thời gian nó bắt thì ko cần quan tâm đâu
Bạn làm lâu chưa? Web nó có thể theo dõi ng nào click vào web mimh mà? K treo bị từ chối á

Mọi người ơi giúp mình với, mình newbie kiếm bát cháo sống qua ngày mà khó quá. Làm mãi mà không biết cách nào cho nhanh, cả tiếng mà làm được có chục job à. Hic!

Mọi người ơi giúp mình với, mình newbie kiếm bát cháo sống qua ngày mà khó quá. Làm mãi mà không biết cách nào cho nhanh, cả tiếng mà làm được có chục job à. Hic!
làm nhiều thì sẽ quen tay thôi bạn, lúc đó sẽ nhanh thôi

Con đường newbie xem ra chỉ có thể kiếm ly trà đá uống qua ngày và chờ qua đời thôi! Hix
Lạc đề chút xíu nhưng nghe đâu có ông biết cách bet bóng ăn line chịu khó thức đêm thì kiếm được 1m/đêm. Không biết có thật không nhể! :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom