• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Chia sẽ cùng Luni!

Status
Not open for further replies.
Năm mới làm điều mới.Mình cũng chẳng biết chia sẻ cho bạn sao nữa,chỉ mong 1 điều là mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn.Chúc bạn luôn vui vẻ.

Sang năm mới , nhiều niềm vui mới , nhiều may mắn mới và hãy tìm một tình yêu mới cùng hạnh phúc mới luôn LUNIO nhé, vì thế em đừng bùn nữa, những gì không thuộc về mình có bùn đến đâu nó vẫn không phải của mình em àh, sang năm mới chúc em cùng gia đình AN KHANG THỊNH VƯỢNG, VẠN SỰ NHƯ Ý nhé, đầu năm nay AE PTU cũng suy sụp tinh thần nhưng cũng phải cố gắng vượt qua tìm cho mình hướng đi mới , em cũng phải như vậy LUNIO nhé...... :)

Luni ơi, anh sắp lấy vợ nè, em có bùn ko :binhsua10:

Em cám ơn anh Phạm Ngô Phi Long nhiều lắm ạạạạạạạạạạạạạạạạạạạ :m098: :m098: :m098: :m098: :m098: ~
Chuyện này độ SHOCK so với cái chuyện em đang buồn chắc cũng ... gần bằng rồi :m187: ~
Em Luny :m077:
Hãy khóc đi, khóc đi đừng ngại ngùng,....
Sau đó hết buồn, vui vẻ bay lượn như chuồn chuồn.

Em cám ơn các anh nhiều ạ :m187: ~ Chuyện cũng không có gì to tát đâu mà :m187: ~

Last edited by a moderator:
Năm mới đã buồn về tình cảm cơ à. ĐỎ BẠC ĐEN TÌNH. Đi chơi đỏ đen đi :binhsua07:

Chả quen biết j` + là em út nhưng ghé qua rồi thì tiện thể
những khi có chuyện ko vui xảy đến hay nói đơn giản là khi bạn buồn , bạn thường làm gì để giải tỏa tâm lý ??? có rất nhiều cách được mọi người áp dụng và nó cũng rất hiệu quả : ví dụ như tìm ngay đến một người mà bạn tin tưởng và yêu mến nhất , đôi khi đó là một người bạn thân hoặc là người yêu để tâm sự , cách này được xem như là có hiệu quả nhất vì khi nỗi buồn được chia sẻ với người khác ít nhất tâm lý bạn được giải tỏa , đầu óc nhẹ nhõm và nỗi buồn cũng vơi đi một nửa , cách tiếp theo là bạn có thể đi ngủ một giấc thật say để refresh lại bản thân , và đến hôm sau thì một ngày mới bắt đầu và nỗi buồn cũng bị lãng quên nhưng cách này có vẻ nhiều khi không hiệu quả lắm vì có phải lúc nào cũng ngủ được đâu ? vì vậy theo tớ thì ngoài cách đầu tiên còn có một cách khác là coi nỗi buồn là bất cứ gì đó ăn được ví dụ bim bim hay một loại quả gì đó và cho ăn nó luôn , cách này cũng khá hiệu quả tớ đã thử mấy lần rùi nhưng mà nên nhớ là lạm dụng cách này nhiều quá sẽ làm bạn nhanh lên cân đó nha ...............chúc bạn may mắn và thành công..........
Chị sướng, bao nhiêu ng quan tâm, hết buồn nhanh còn chém jo' với mấy anh kia chị nhá :">

Luni giống em rooney quá.....mạnh mẽ lên em

Tình đôi ta khép lại từ đây
Chuyện xưa cũ xin gửi cho mây ngàn trắng
Thôi em ạ! tất cả dù cay đắng
Hãy mỉm cười như chút nắng sau mưa
Sẽ đừng hỏi anh đã quên em chưa
Nếu một mai gặp nhau trên đường cũ
Một lần thôi chúng ta hãy tụ nhủ, "mình mất nhau"
Nỗi đau nào rồi cũng sẽ qua mau
Em đừng khóc cho anh đau khổ mãi
Một lân thôi và nói lời oan trái
"Mình chia tay"​
:m020:
Anh vote Lú đi ăn đám cưới + chúc phúc = nói lời chia tay, đá đít hắn đi em :m019:

Trong lúc cao hứng đã làm ra cái này :m187: Ai hứng thú và đủ kiên nhẫn thì down về nghe :m187: Có 1 số chỗ trục trặc kĩ thuật do thời tiết 2 độ xê tay cóng, sẽ record lại bản khác hoàn chỉnh và up lên sau :m187: =>>>>> http://www.mediafire.com/?pu82dfgcjvf1xbu

Trong lúc cao hứng đã làm ra cái này :m187: Ai hứng thú và đủ kiên nhẫn thì down về nghe :m187: Có 1 số chỗ trục trặc kĩ thuật do thời tiết 2 độ xê tay cóng, sẽ record lại bản khác hoàn chỉnh và up lên sau :m187: =>>>>> http://www.mediafire.com/?pu82dfgcjvf1xbu
Hết bùn em nhỉ! Anh vui lắm! Thấy em bùn anh chẳng biết làm gì ngoài việc kêu gọi mọi người giúp đỡ _ _! Anh mãi mãi mong rằng luni nha ta lun lun dc vui! Nụ cười lun nở trên môi...! Hãy tự tin mà sống nha em! Anh lun dõi theo từng thăng trầm tình cảm cùa e

Lehongphongvt

ủa cái này là tỏ tình online kiểu mới hả?

mình cũng nghĩ như lão này, tỏ tình lúc người ta buồn còn dễ được chấp nhận hơn lúc vui nữa cơ :m195: (hình như lý thuyết của các pro là vậy )

Last edited by a moderator:
Hết bùn em nhỉ! Anh vui lắm! Thấy em bùn anh chẳng biết làm gì ngoài việc kêu gọi mọi người giúp đỡ _ _! Anh mãi mãi mong rằng luni nha ta lun lun dc vui! Nụ cười lun nở trên môi...! Hãy tự tin mà sống nha em! Anh lun dõi theo từng thăng trầm tình cảm cùa e

Lehongphongvt

đang tán Luni hử? như kiểu đang lấy điểm với người đẹp. hihi

bác LHP chuồn chuồn lẹ , gạch đá bay vèo vèo rồi đới , bạn Luni chuẩn bị bông băng thuốc đỏ chuẩn bị sơ cứu bất cứ lúc nào :binhsua08:

Chảy nước rồi pác LHP ạ :binhsua35:
Pác póc tem năm mới bằng topic shock hàng thật :))

Dù j cũng mong Luni mau hết buồn!

Chẳng có gì phải buồn đâu bạn, tất cả rồi sẽ qua hết thôi. Chúc bạn luôn vui.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week